ตามหาตัวบิดเก๊ะ B11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย boodemon, 7 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boodemon

boodemon New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้ตัวบิดเก๊ะB11 ค่ะ ตัวเก่ามันหัก(บิดแรงไปหน่อย)
    ตอนนี้ใช้เชือกมัดไว้..น่าสงสารมาก อยู่ตากค่ะหาอะไหล่ไม่ได้เลย:cry:

2. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    เหมือนเคยได้ยินว่า ของ BigM ก็ ใช้ได้ นะ ลองดู ก็ ไม่เสียหลาย

3. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ถ้าหาได้เพื่อด้วยอันหนึ่งนะ

4. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    จัดด้วยอัก 1 อันครับ ตอนนี้ถอดเก๊ะออกเลย โล่งเชียว
    ช่วยๆกันหา ไครหาเจอก็ซื้อติดไม้ติดมือมีอมาด้วยนะครับ

5. boodemon

4
    0
    0
    เห็นช่างบอกว่าตัวของบิ๊กเอ็มเป็นแบบที่บีบข้างค่ะ....ถ้าจะเอาก้อต้องไปแปลง..ถ้าไม่ได้จิงๆก้อคงต้องเอา

...ช่วยกันหานะคะ...

6. nabadee

nabadee New Member Member

30
    1
    0
    วรจักรมีขาย ตัวละร้อยกว่าครับ

7. boodemon

4
    0
    0
    อยู่ต่างจังหวัดค่ะ...(ไม่เคยไปวรจักรด้วยอิ)

ใครใจดีไปแถววรจักรซื้อมาฝาก....หน่อยนะคะ

8. GAO B11

GAO B11 New Member Member

59
    0
    0
    ผมมีนะครับเพราะผมพึงเปลี่ยนโทรลหน้าทั้งชุดเป็น b14 ครับ

9. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับ คอนโซลB14ในB11

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้