แม็กดุ้งครับ..ซ่อมที่ไหนดีแล้วต้องทำสีใหม่ป่าวครับ..advan RG..สีทอง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย หนุ่มน้อย, 25 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนุ่มน้อย

หนุ่มน้อย New Member Member

16
    0
    0
    แม็กดุ้งครับ..ซ่อมที่ไหนดีแล้วต้องทำสีใหม่ป่าวครับ..advan RG..สีทอง

2. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ดุ้งขนาดไหนครับ มีรูปไหมครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จัดรูปมาดูหน่อยครับ

4. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ถ้าซ่อมดุ้งก็วงละ 300 บาทาไม่รวมทำสี

5. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ร้านซ่อมก็ Max Express , ร้านพี่โจ๊ก ในเมืองเอก ม.รังสิต
    ส่วนใหญ่ซ่อมดุ้งนี้ก็ควรจะทำสีไปด้วย เพราะสีไปแน่นอน

6. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    รบกวน ถามด้วยอีกคนครับ

ถ้าจะเอา Advan RG..สีขาว ไปเปลี่ยนเป็นสีทอง มันจะเหมือนสีแท้ปะครับ

มีร้านไหน ทำได้เนียนๆ บ้างป่าว

7. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เค้าว่าสวนมะลิทำเหมือนสุดๆ

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมไปซ่อมที่แหลมฉบัง ชลบุรี ใต้สะพาน ซ่อมดุ้ง แตก ร้าว ถอดเปลี่ยนถ่วงล้อ ทำสีให้ใหม่เลย 1400 บาท
    มีล้อเปลี่ยนให้ขับกลับบ้านด้วย วันเดียวเสร็จต้องไปเช้าๆครับ ถ้าช้าก็อีกวัน

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวนมะลิน่าจะเนียนสุดเเล้วคับ

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ร้านขายแม็คใหญ่ๆ ร้านนึง เอาล้อไปทำสีใหม่ ที่สวนมะลิแล้วเอาไปโฆษณา ว่าสีเดิมจากยุ่น กิ้บๆ ครับ

11. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0

ขอทราบชื่อทางพีเอ็มหน่อยคับ ผมสงสัยอยู่เหมือนกัน

12. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    มีชื่อร้านที่รับซ่อมแม็กซ์ที่สวนมะลิมั้ยคับ
    พอดีแม็กซ์ผมไปครูดมา

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมขอด้วยยยย

14. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    ขอด้วยคน

15. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    อยู่เชียงกงบางนาร้านใหญ่มาก
    ล้อตรึม

16. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ร้านท้ายๆ ราคาแรงๆปะค๊าบ พี่อิฐ o_O

17. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ร้านล้อเทพ มีเยอะมากกกกกกกกกกก.... ราคาแรงมากกกกกกกกกกกกกกกก..... ใช่มั้ยครับ :D:D:D:

18. ถึงว่า...ทำมัยของเค้ามาเนียนจัง

19. Future EK 9

Future EK 9 New Member Member

67
    1
    0
    สวนมะลิอีกเสียงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้