กระทู้นี้มีไว้สำหรับระบายครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 6 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตามคำเรียกร้อง อิอิ ใครอยากระบายอ่ะไรหรืออึดอัดใจมากระทู้นี้เลยครับ แต่ตอนนี้ง่วงมากๆแล้วไปนอนแหละ เพิ่งมาถึง

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ประเดิมครับ

ระบายความใคร่ได้ไหมครับ

อิอิ

ขอระบายหน่อยครับ
    รถตู้ผมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ยังไม่เสร็จเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

บาย ฝันดี เมย์

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ถ่ายไม่ออก...

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    โอมอย่าลืมแก็บหลังของผมนะ แล้วลูกแม่ยายฝากถามหาตูดเป็ดของ Civic 2003 ด้วย
    ปล. แก็บหลังไม่เป็นไร ตูดเป็นสำคัญกว่า เอ กลัวไปป่าวน้อ....................

5. nai_tot

471
    5
    0
    วันนี้สันหายไปไหน คิดถึงนะตัวเอง

6. นะโม

142
    0
    0
    ล้างก้นรอ

พี่ไหน

สงสัยนาย สัน ไปล้างก้นรอ รอบหน้าที่จะมีตติ้งแล้วอ่ะพี่
    :cool:

7. นะโม

142
    0
    0
    ไม่ลืมครับ พี่ไหน

เดี๋ยวรอว่างๆก่อนครับ

เดี๋ยวผมเจอแล้วจะบอกครับ

ช่วงนี้งานยุ่งมากมายเลยครับ

ลูกค้าสั่งของเยอะอ่ะครับ

8. mayuct

941
    4
    0
    โอม ฝากหาแก็ปหลังเป็นยางสีดำของเออแวนนอกให้มั่งจิไปเดินหาตามเชียงกงหายากโครตๆ แผ่นยางใต้กันชนหลังของเออแวนด้วยน่ะ อิอิ

9. mayuct

941
    4
    0
    ลืมไปอีกอย่าง แชมป์รบกวนเอารูปมิ้ตติ้งทุกครั้งปักหมุดด้วยน่ะ จาได้เอาไว้ดูย้อนหลังว่าใครกอ่คดีไรไว้มั่ง อิอิและรบกวนลงชื่อกับเบอร์โทรให้ใหม่ด้วยน่ะอันเก่ามั่วหมดแหละ หุหุ

10. nai_tot

471
    5
    0
    ขอบคุณมาก โอม ไม่เป็นไรไม่รีบเจอเมื่อไรค่อยบอก
    เมื่อวานไปมอเตอร์โชว์มา เกือบนอกใจ Van Only Club แล้วไปดู X-TRAIL มาโดนใจมากๆๆๆๆ โดยเฉพาะลูกแม่ยายจะเอา ไม่ใช่ๆๆๆๆ จะซื้อให้ได้ พอกลับมาหาข้อมูลดูต้องพับโครงการไว้ก่อน แล้วพอดีหันไปมองหน้าเจ้า Custom มันน้ำตาซึมๆ ยิ่งสงสารมันไปใหญ่ ไม่เปลี่ยนแล้ว

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อยากแรง!!! แต่ไม่มีตังค์ ฮึอๆๆๆๆๆ :cry: :cry: :cry:

12. san leo

760
    2
    0
    คิดถึงผมหรอ...ป๋าไหน:eek:

13. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    จนๆๆๆๆ...เคลียร์ๆๆๆๆ....ขาดตังค์แต่งตู้ซิ่ง

14. jackie101

346
    0
    0
    จน.....เครียด.....ชัก.......
    คิดเอาเองอย่างคิดลึกนะ อิอิ

15. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    มีคนบอกจะให้คอพวงมาลัย...... เค๊ารอน่ะต๊ะเอง... อิอิ

16. nai_tot

471
    5
    0
    ใช่แล้วตัวเอง ปกติเห็นอยู่ทุกวันพอไม่เห็นเค้าก็คิดถึงสิ วันนั้นสั่งสิงห์มากินลืมไปของสันต้องลีโอใช่ปะตัว

17. mayuct

941
    4
    0
    - -* ใครๆก็ไม่รัก เฮ้อ

18. nai_tot

471
    5
    0
    โอ๋ๆๆๆๆ นิ่งๆๆๆ ซะนะ ป๋ารักทุกคน

19. san leo

760
    2
    0
    ถูกกกกกกกกกกกกต้อง ค่ะๆๆๆๆ:eek: ป๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขา:sad:

20. mayuct

941
    4
    0
    เฮ้อ เซ็งงง พอเข้าหน้าเทศกาล เกียร์เริ่มออกอาการอีกแหละ เวงกำจิงๆ มานจะอยู่รอดจนถึงวันวางเครื่องไหมเนี๊ยะ ใครพอจะรู้อาการบ้างไหมอ่ะว่ามานเป็นที่อ่ะไร เข้าเกียร์5เวลาวิ่งไม่ดังพอยกคันเร่งแต่ไม่เหยีบครัชมานดังแก็กๆๆๆๆ แต่พอเหยีบครัชแล้วไม่ดังจะดังเฉพาะเวลายกคันเร่งแต่ไม่เหยีบครัช แล้วเป็นอยู่เกียร์เดียวด้วย เซ็งงงง - -*

21. nai_tot

471
    5
    0
    ไม่ทราบจริงๆ ของผมมันเกียร์ออโต้ แต่ผมว่ามันคงอยากกินเจแล้วมั่ง

22. san leo

760
    2
    0
    ยอย อ่ะป่าวเมย์...รุ่นเมย์มีกี่ตัวอ่ะ

23. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    จะกินเจแล้วหรอ..... ยางม่ายถึงเดือนตุลาเลย

24. mayuct

941
    4
    0
    กิงเจล่วงหน้าอ่ะตี๋ เดี๋ยวหลังสงกรานต์ก็กิงแหละ แต่ตอนนี้รถเข้าอู่แล้วอ่ะว่าจะไม่ทำแล้วน่ะ แต่จะวิ่งแค่4เกียร์ก็ก่ะไรอยู่ เหอๆๆๆ

25. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    4เกียร์.....แม่งขับทรมารใจจริงๆ

26. san leo

760
    2
    0
    เงินหมด...อดเที่ยว สงกราน........เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงง

27. mayuct

941
    4
    0
    หาวววววววว- - สวัสดีครับตอนเช้า หุหุ

28. jackie101

346
    0
    0
    ใช้ให้มันพังเป็นเกียร์ๆไป อิอิ :D :D :D

29. mayuct

941
    4
    0
    เง้อ แบบตูนป่ะ 555+

30. san leo

760
    2
    0
    เซ็ง...เมื่อไหร่ เน็ต ตูจะใช้ได้ฟ่ะ.. รอเป็น ชาติแล้ววววววววววว ...ไม่ได้เข้าบอร์ด ซักที...ขโมยของเพื่อนเล่นอยู่ ที่บ้านก้อเล่นไม่ได้....หือหือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้