ขอถามเรื่องกระจกมองข้าง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Inspire, 27 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inspire

Inspire New Member Member

11
    0
    0
    ผมไปซื้อกระจกมองข้าง มือสองมาของ ซีวิคตาโต เอามาใส่ si พอใส่เสร็จรู้สึกว่ามันแปลกๆ อ่ะครับ โค้ง มันก็ไม่เข้ากัน เลยอยากถามว่า ไอ้กระจกมองข้างของ ตาโต กับ coupe เนี่ย มันเหมือนกันรึเปล่า ถ้าไม่เหมือนคงต้องไปหาซื้อใหม่ :cry::cry: ขอบคุณมากครับ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ไม่เหมือนกันครับ มันคล้ายๆกัน ใส่กันได้แต่ไม่พอดีไม่เข้ารูปนะครับบบบบบบบบบบบบ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เอาของ ek 4 ประตูใส่ไมไ่ด้คับไม่เหมือนกัน

[email protected]

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดูง่ายๆ 4ประตู ตรงมุมแป้นยึดกับตัวรถ จะเป็นมุมแหลม แต่ของคูเป้จะมนๆครับ

5. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    มันคล้ายๆ

แต่ม่ายเหมือนนะจ๊

6. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ต้องใช้ของ อีเคนายมั้งครับ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เคยมีบางคนใส่มาตั้งนาน แต่ไม่รู้ครับ (ตอบกระทู้นี้ด้วย อิอิ)
    สรุปว่าใส่ได่แต่ไม่ สนิด

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สนิทเว้ย แต่เบสพูดถึงใครเหรอ 55555+

9. tamako

3,038
    88
    0
    คิคิ ร้อนตัว

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เอ่อออ....ชักไม่แน่ใจรถของตัวเองแล้วดิ
    เด๊ยวไปดูก่อนนะ

11. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    พี่มีของซิ่ง จาก เมกา อยู่ นิ ใส่เรย

12. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    พี่มีของซิ่ง จาก เมกา อยู่ นิ ใส่เรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้