#### Meeting นอกรอบ สนามพีระ เเละ หาญเเสนสำราญ 1 สิหาคมครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    มาชวนเพื่อนๆ ไป Meeting นอกรอบกันวันที่ 1 สิงหาคม 2553 ครับ

พอดีเป็นวันที่มีรายการเเข่งขันที่สนามพีระด้วยครับ รายการ NITTO - 3K

เเละมีเพื่อนๆเราไปลงเเข่งหลายๆท่าน

ดังนั้นจึงชวนเพื่อนๆไปชม ไปเชียร์กันหน่อยครับ

เที่ยงๆโดยประมาณ วันที่ 1 สิหาคม เจอกันสนามพี่ระนะครับ

เเล้วตอนเย็นหลังจากเเข่งเสร็จ ไป Meeting นั่งทานข้าวกันที่ ร้านหาญเเสนสำราญ

ร้านจะอยู่เเถวๆเเยกกระทิงลายครับ ทางเข้าอยู่ข้างๆศูนย์ TOYOTA ครับ

ใครว่างไปเจอกันครับ

เพื่อนๆ AWD Chonburi ไปเจอกันนะครับ เเละยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกกลุ่มครับ

เเล้วเจอกันครับ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    แล้วเจอกันครับพี่ต่าย

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ตามไปครับ เจอกันจุ๊บๆ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เห็นคุณบอล evo7 โทรสอบถามว่าจะไปด้วยครับพี่ต่าย

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อิ่มอร่อย กันท่วนหน้า บรรยากาศดีมั๊กมาก เบียร์ก็เยี่ยมหุหุ

6. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    โห.....กลับไปก็ไปตอบกระทู้เลยเหรอนี่ เยี่ยมจริงๆ

7. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมเพิ่งเห็นกระทู้นี้อ่ะครับพี่ต่าย ไม่ได้ไปด้วยเลยเสียดายมากครับ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสียดายน่าไปอ่ะ

พี่มาร์ช ซดเบียร์เพลินเลยนะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้