ถามเรื่องไฟในน่าปัด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บวนแหลมสิงห์จันทบุรี, 2 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆใครเคยเปลี่ยนไฟในน่าปัดบ้างคับที่เปบหลอด LED นะคับว่าใช้กี่ดวง
    แล้วราคาเท่าไรบ้างคับ มีรูปจะขอบคุนมากคับ

1. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    LED แทนหลอดแก้ว แสงจะออกมาเป็นลำ สว่างเป็นจุด ๆ ครับ

หากะทู้เก่าไม่เจอ เคยลงไว้ หลอดประมาณ 50 - 60 บาท

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    จริงอย่างที่ข้างบน
    ใช้ของเดิมแล้วซื้อหมวกสี ใส่เอาดีกว่าแสงกระจายเหมือนเดิมครับ
    ถ้าอยู่ในเมือง บ้านหม้อ-คลองถม

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เคยทำคับหลอดขาดเร็วเกิ้น

4. asimo04

asimo04 New Member Member

37
    0
    0
    แล้ววิธีถอดใส่อย่างไรครับ กำลังอยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ ไฟหน้าปัดมองไม่ค่อยเห็นแล้วครับตอนกลางคืน

5. asimo04

asimo04 New Member Member

37
    0
    0
    แล้ววิธีถอดใส่อย่างไรครับ กำลังอยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ ไฟหน้าปัดมองไม่ค่อยเห็นแล้วครับตอนกลางคืน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้