เคยเห็นกันยังครับ ทีวีบางขั้นเทพ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย Chocoholic, 2 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chocoholic

Chocoholic New Member Member

5
    0
    0
    ทีวีที่บ้านภาพมันสีแปลกๆเลยกะจะซื้อใหม่ ไปเปิดดูในเวบทีวี lcdtvthailand เลยเห็น บางจนน่าตกใจ

มีรูปมาให้ดู ลืมบอกไปครับ เป็นทีวี LED ของ samsung C9000

น่าจะรุ่นล่าของเค้านะครับ

2. Chocoholic

5
    0
    0
    อันนี้รูปด้านข้างครับ ยืนยันว่าบางสุดๆ

3. Chocoholic

5
    0
    0
    ปุ่มกดบนตัวเครื่องสวย เก็บละเอียดมาก เห็นว่าได้รางวัลดีไซน์จากอเมริกาด้วยครับ

4. Chocoholic

5
    0
    0
    ตัวรีโมทก็น่าสนใจดีครับ Touch Remote Control เป็นรีโมทที่มีหน้าจอทัชกรีน ที่มาพร้อมกับคำสั่ง การควบคุมต่างๆ ที่เหนือกว่ารีโมททีวี ทั่วๆ ไป ด้วยการเชื่อมต่อแบบไวเลส

การทำงานก็เหมือนกับว่าเราย่อเมนูต่างๆ ที่อยู่ในทีวี มาลงอยู่ในรีโมทหมดแล้วก็ว่าได้ครับ

5. Chocoholic

5
    0
    0
    วางเทียบกับ BlackBerry ดูคล้ายๆมือถือเลย จะเผลอหยิบไปโทรไหมเนี่ย

6. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    น่าสนใจมากๆครับ ราคาคงชั้นเทพด้วยใช่ไหมครับ อยากรู้ว่าจะมีปัญหาเรื่องความร้อนด้วยหรือเปล่า ตอนนี้กำลังเล็งตัว 3D อยู่ อาจเปลี่ยนใจมาเล่นตัวนี้ก็ได้

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยมากเลยคับ แต่ราคาคงไม่ธรรมดาด้วยนะคับ

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    บางจัด

9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    โอ๊ว บางมากกกกกกกกก

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ล้ำๆจริงๆยังใช้ทีวีมีตูดอยู่เลยอ่ะ

11. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สงสัยจะหลักแสน

12. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    กระเป๋าจะบางตามไปด้วย อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้