ช่วย ผม หน่อย คับ พี่น้อง ชาวDna

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย aum_dna12, 13 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aum_dna12

aum_dna12 New Member Member

61
    3
    0
    ผมซื้อลูกมา แว้ว แต่ไม่รู้จะให้มันชื่ออะไรดี ให้เพื่อนๆ ชาว DNA ช่วยกันตั้งหน่อยได้ไหมคับ
    ผู้ อื่น ก็ ช่วยกันได้นะคับ พี่น้อง ขอบคุณครับ

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เย็ดด .....ของแท้ป่าวอ่ะ ตาสองสีด้วยอ่ะป่าว

น่ารักโคตรๆๆๆ ตั้งไปเหอะชื่อไรก้อได้ ตัวผู้ตัวเมียอ่ะ

ตัวเมียชื่อ "สมศรี" ถ้าตัวผู้ชื่อ "สมชาย" ละกัน ไทยๆดี

ลองดูอั้ม คนรวยอย่างเรา ทำไรไม่น่าเกียจ.....อิอิ

3. ไมล์

ไมล์ Guest

0
    0
    0
    ชื่อว่า.............................. อายิโนะทาการาเดซิทายา
    อิอิอิ ยามไปป่าว

4. aum_dna12

aum_dna12 New Member Member

61
    3
    0
    ยาวไปมั้ง ไมล์ แล้วจะเรียกกันยังไง

5. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ชื่อ Kยี่สิบเอ ถ้าตัวเมีย ก็ type R เท่ดี อิอิ ///โมนิเตอร์pcเจ๊งต้องใช้โน๊ตบุ๊คเล่น อ่า เซง

6. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    มันน่ารักมากเลยขอบอก อยากเล่นมากๆ เอาออกมาให้เล่นหน่อยดิ เป็นหมาที่เท่โคตรถ้าจะตั้งชื่อต้องตั้งชื่อให้สมตัวมันนะเด๋วมันน้อยใจเอา ออกจะเท่ น่าฟัดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    อารายเจ๊ เหงหมาตัวผู้เปงไม่ได้ จะเล่นอยู่เรื่อยเลยนะ 5555 อะล้อเล่น ชื่อไรดีหรอ ถ้าเปงคนชื่อเท่ๆๆคงจะให้ชื่อหนุ่มแต่นี่ชื่อ หมา เลยเอาไปใช้ไม่ได้ เอาเปงว่า ชื่อไอ้จ่อย ละกาน 55

8. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    ชื่อ ดีเอ็นเอ ดิครับ

น่ารักจัง บ้านอยู่ไหนครับ ผมขอไปเล่นได้ไหมครับ? :D

9. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    N_num

ช่ายๆๆ ชื่อดีเอ็นเอ ไปเลยเพื่อน รู้ๆๆกานไป

10. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เอิ๊กๆๆๆ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้