ขอความช่วยเหลือจากพี่น้องHLC

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Kisada, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    รถผมชนต้นไม้ ต้องเปลี่ยนหัวเก๋งใหม่

ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านช่วยตามหาหัวเก๋ง

รบกวนติดต่อ081-4982095 เนื่องจากตอนนี้ผมย้ายที่พักใหม่ไม่มีnetเลยขาดการติดต่อ

ขอบคุณมากๆๆครับ

2. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    เป็นแค๊ปหรือไม่แค๊ป เดี๋ยวช่วยหาเพื่อเจอนะ

3. ขอรายละเอียดรถอีกซักนิดคับ เผื่อเพื่อนๆจะได้ช่วยกันดูให้ หรือคันที่อยู่ในโลโก้คับ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เอาอะไรบ้างรุ่น

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เดี๋ยวช่วยหานะครับ

เป็นอะไรมากหรือเปล่าาาาาาาาาาาาา

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แจ้งรุ่นด้วยครับ เพื่อนๆจะได้ช่วยกันหา

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ต้องการไรบ้าง แจ้งไว้เลยครับ เผื่อเพื่อนสมาชิกมี

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เป็นกำลังใจให้หาได้เร็วๆสวยๆนะครับ..
    มีอะไรแจ้งไว้เพิ่มเติมเลยนะครับเผื่อเพื่อนๆมีอีก..

9. ช้วยกันหน่อยคับพี่น้อง

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอรายละเอียดด้วยคับ เผื่อมี

11. โห ถึงกะเปลี่ยนหัวเลย

12. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หาได้ไวๆนะคับ

13. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    แรงมากเลยนะนั่น ต้องเปลี่ยนหัวเลย
    ช่วยๆกันครับผม

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แจ้งข่าวเพื่อน สมาชิก นะครับ

รถที่เกิดอุบัติเหตุ นั้นคือ รถไมตี้ ของ ปุ๊

ขับรถหลับใน ชนต้นน้ำ แถวนครนายก ร่างกายไม่เป็นไรครับ

เเต่สภาพรถ พอๆกับจ่าดวง เลยครับ สิ่งที่ต้องการ คือ

หัวเก๋ง ถึง เสาเอ ทั้ง หัว เพื่อจะไปทำการตัดต่อ

เเละรถคันนี้ เป็นรถคันเเลก ของงที่บ้าน เลยไม่ขายซากทำใหม่ เเต่ ขอหัวใหม่

เบื้องต้นเลยเนะนำ ที่เชียงกงบางนา หัวเก๋ง เคยไปดูกับจ่าดวงไว้ 30000++ เเค่เสาร์ เอ

เป็น ของ SURF 130 ครับ

วันนี้ ปุ๊จะเอารูปมาให้ดูอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2010
  15. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อัพไป เดี๋ยวถามเพื่อนให้

16. ตี๋_น้อย

ตี๋_น้อย New Member VIP

70
    0
    0
    หายไวๆนะคับ

17. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
  18. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    โอ้ว เสียใจด้วยครับ ขาดเหลืออะไรโทรหาได้ เพื่อมีช่วย ครอบครัวเราอบอุ่นครับ

19. Kisada

764
    4
    0
    นี้คือสภาพรถผมตอนนี้คับ ขับแค่60-70 ยังขนาดนี้ เพื่อนๆๆดูผมเป็นแบบอย่างนะ " ง่วงอย่าขับ "

20. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยครับ หายไวไวนะครับ

21. Kisada

764
    4
    0
    ต้องการเป็นหัวแค๊ป อุปกรณ์ครบ กระบะโปร่งหลัง

ขอบคุณทุกคนมากๆนะคับสำหรับกำลังใจ

22. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมเสียใจด้วยนะครับพี่ปุ๊

23. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

24. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    โดนเยอะอยู่เหมือนกัน พรุ่งนี้ผมเดินเชียงกง รังสิต ถ้ามีเด๋วถามราคามาให้ครับ
    แต่เชียงกงวังน้อยผมว่ามีนะ ใครอยู่ระแวกสระบุรี ดูให้น้องสมาชิกหน่อย
    แก้มฝั่งซ้ายผมมีสภาพดี ถ้าจะเอาผมให้

25. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อันนี้เอาเป็นทางเลือกสุดท้ายแล้วกันนะครับ เพราะมันไกล

ลองโทรไปเบอร์นี้ดู 081-1975793 บอกว่าช่างชื่อชาญแนะนำมา ลองถามๆดูครับ

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เสียใจด้วยจริงๆครับ ช่วงนี้ พี่น้องเรางานเข้ากันบ่อย ยังงัยก็ขับระมัดระวังนะครับทุกคน

27. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ขอให้กลับมาหล่อๆ อีกครั้งโดยเร็วน้ะครับ

28. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ เห็นรถแล้ว..........
    เป็นผมคงจ๋อยเพราะรถไม่มีประกัน เงินก็ไม่ค่อยมี
    .....สู้ๆคับคุณปุ๊...

29. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ไม่มีเลยโซนรังสิต วังน้อย เด๋วช่วยหาที่อื่นต่อ

30. Kisada

764
    4
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนเลยนะครับที่ให้กำลังใจและยังเสียสละเวลาดูของให้อีก ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้