สอบถามหาร้านวายสายไฟ r30 แนะนำทีจ้า

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย Trenity, 6 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Trenity

Trenity New Member Member

6
    0
    0
    วายสายไฟรถน่ะครับ พวกระบบไฟภายในรถ เช่นไฟหน้าปัด ไฟหรี่ ไฟท้าย ของเดิมมันติดๆดับๆไปแล้ว
    ใครรู้ร้านแนะนำทีจ้า ขอบคุณคร้าบ :eek:

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มีแถวหลังเมืองเอก ครับ รังสิต
    ถ้าสนใจเด๋วบอกทางให้

3. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    วาย....ทั้งบอดี้และวายเครื่องเลยใช่ใหมครับถ้าอย่างงั้น ช่างดำเลยครับย่านบางกรวยครับจบแน่นอนถ้าสนเดี๋ยวบอกให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้