มีใครเป็นแบบวินบ้างครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 4 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ไม่รู้เป็นอะไรครับวินโพสรูปไม่ได้เลยครับ...ตัวไอคอนรูปคลิปที่ไว้แนบไฟล์มันหายไปไหนไม่รู้อ่ะลงรูปไม่ได้.....ใครเป็นแบบผมบ้างหรือมีใครพอจะรู้ทางแก้ไขบ้างครับ........เศร้า :cry::cry::cry:

1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เขาเขียนบอกไว้ บนเวปเลยวิน ว่าช่วงนี้
    ปิด การแนบไฟล์ ชั่วคราว...โหลดลงไม่ได้
    ใช้วิธี ไปฝากรูปแล้ว ใช้ URL...เอานะ

เป็นเหมือนกันทั้งเวปนะจ๊ะ ยกเว้นหน้าห้องขายของ
    บาง หน้าเท่านั้นถึงจะลงรูปได้

2. ทำไงพี่หล่อทำไม่เป็นอ่ะพี่

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    อธิบายยากหวะ.....พี่ก็มั่วๆไปเหมือนกัน เรื่อง
    ..............URL....เนี่ย....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้