รบกวนสอบถามราคาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย chat_989, 7 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chat_989

chat_989 New Member Member

12
    0
    0
    พอดีกำลังจะซื้อ เครื่อง B18 ฝาดำ เกียร์ธรรมดา จากเพื่อนนะครับ

เพื่อนบอกขายให้ในราคา 8หมื่น

มีรายละเอียดดังนี้ครับ เครื่องพึ่งวางใส่รถยังไม่ได้วิ่งเลย รถยังอยู่ในอู่เลยครับ

ถายในเครื่องเดิมๆ เกียร์ไม่เต็ด ชุดท่อ HKS กล่องทำรอม ช่วงล่างมายกแพ

ราคานี้รวมตัวรถด้วยนะครับ ตัวรถeg 4ประตู ภายในไม่มีไรเลย มีล้อช่วงล่างครบวิ่งได้ครับ

พร้อมเล่มทะเบียน รายละเอียดดังที่กล่าวมานี้ครับ

-*-*-ที่อยากจะถามคือ จริงๆราคาเครื่องเกียร์กล่อง มันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    -*-*-ถ้าผมแยกเก็บไว้แต่เครื่องแล้วตัวรถกับทะเบียนมันขายได้เท่าไหร่ครับ

-*-*-*-*-รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ-*-*-*-*

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ราคาเครื่อง 40,000 ~ 50,000
    ตัวรถ+เล่มทะเบียน ตีราคาอย่างถูก 60,000 up (ขึ้นอยู่กับสภาพและของติดรถด้วย) ถ้าเป็น EG3d ราคาจะดีกว่านี้พอสมควร
    +-x/ ดูแล้วคุ้มนะ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ราคาเครื่องก็ 40000-50000 แลัวคับ ส่วนตัวรถพร้อมทะเบียนผมก็ไม่รู้ราคาคับ แต่ความคิดส่วนตัวผมนะราคานี้คุ้มมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้