ถามผู้รู้โช๊คยี่ห้อนี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย birdkungcub, 12 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    อยากทราบว่าโช๊ค Koni + สปริง Eibach ใส่แล้วเตี้ยลงจากเดิมเท่าไหร่ครับ หน้า+หลัง พอดีโหลดมากไม่ได้ขึ้นบ้านแล้วติดครับ

แล้วราคามือสองกลางๆอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เตี้ยมากพอสมควรโดยเฉพาะด้านหน้า แต่สามารถแก้ไขโดย กลึงร่องปรับระดับ สูง ต่ำ เพิ่มได้ที่ตัวกระบอกโช๊คได้ครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถูกต้อง แต่เด๋วนี้ โช้ค มันไม่ค่อยทน แตกง่ายไปหน่อย
    ดูยี่ห้ออื่นก็ดีนะครับ

4. birdkungcub

158
    1
    0
    ููู^^^
    ^^^
    แล้วยี่ห้อ คายาบ้า กับ มูเก้น ดีไหมครับ

5. tamako

3,038
    88
    0
    ดีครับ เคยใช้ โอเคมาก

6. ฺปลาทูซิ่ง-69

ฺปลาทูซิ่ง-69 New Member Member

58
    0
    0
    มูเก้นกระบอกเงิน น่าจะเวิร์คนะครับ

7. birdkungcub

158
    1
    0
    ซื้อมาใส่ได้เลยใช่ป่ะครับ แล้วใส่กับสปริงโหลดยี่ห้อไรหรอครับ หรือว่ามีสปริงมาพร้อมกับโช๊คเลยครับ

8. tamako

3,038
    88
    0
    mugen กระบอกเงิน ต้องได้พร้อม กับ สปริงเท่านั้น

9. birdkungcub

158
    1
    0
    ขอบคุณมากครับผม ...^_^

10. fatslim

fatslim New Member Member

33
    0
    0
    มูเก็นกระบอกเงิน ราคา เท่าไหร่ครับ ใช่ประมาณ สี่หมื่น กว่าๆ รึป่าวครับ

11. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    มูเก้นกระบอกเงิน เห็นอยู่หมื่นต้นๆเองนะครับ

แต่คนใส่เค้าบอกเตี้ยงลงกว่าเดิม30-35ม.ม. เองนะ

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ความรู้ๆ

13. fatslim

fatslim New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณ เรื่องราคา และ ความรู้ ว่าลงมาเท่าไหร่ ครับ:)

14. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    แนะนำเอเปคN1โปร สปริงสวิฟคับ

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มาดูคนกำลังจะเสัยตังค์ทำรถ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้