ขออนุญาต ตั้งกระทู้นี้เพื่อขอเงินร่วมทำบุญจากคลับนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Golfie Jeerasak, 15 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golfie Jeerasak

Golfie Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาต ตั้งกระทู้นี้เพื่อขอเงินร่วมทำบุญจากคลับนะครับ จะไปร่วมทำบุญซื้ออุปกรณ์เครื่องเขียน เพื่อร่วมกิจกรรมกับโรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ ในวันที่27 กุมภาพันธ์ 2557 เลยโพสขอความเห็นจากพี่ๆน้องๆในคลับครับ ส่วนจำนวนเงินก็แล้วแต่จะเห็นควรครับ กอล์ฟครับ No 091 sunny-thailand รายละเอียด ตามรูปที่แนบครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมเบย

3. จัดปายยยย เด่วเจอแล้วเค้าช่วยทำบุญนะ

4. Golfie Jeerasak

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. โรงเรียนมหาภาพกระจาดทอง ซอยวัดด่านใช่มะ

6. Golfie Jeerasak

0
    0
    0
  7. ผมจบประถมที่นั่นอ่ะ รุ่น12

8. Golfie Jeerasak

0
    0
    0
    คับ 28นี้มีงาน37ปี มกจ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้