civic 96 จะแปลงหน้าเป็น lev ต้องเปลี่ยนคานรองใต้ฝากระโปงไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ยกล้อ, 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ยกล้อ

ยกล้อ New Member Member

3
    0
    0
    ถามหน่อยครับ
    ถ้า civic 96 จะแปลงหน้าเป็น lev จะต้องเปลี่ยนคานรองใต้ฝากระโปงหน้าไหมครับ เพราะเห็นไฟหน้ามันไม่เหมือนกัน
    รบกวนด้วยครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  3. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เจาะรูน๊อตใหม่ได้

4. ยกล้อ

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    แล้วตัวเหล็กยึดกันชน ใต้ไฟใหญ่หน้าซ้ายขวา ต้องเปลี่ยนใหม่ใช่ไหมครับ เหมือนมันจะยาวกว่าตัว lev เยอะเลยงะครับ
    รบกวนอีกครั้งครับ

5. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อันนั้นเปลี่ยนครับ..ไม่กี่ตัง

6. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    ครับต้องเปลี่ยนครับของLevจะสั้นกว่าครับ....แต่ถ้าให้ดีนะเหล็กคานกันชนหน้าด้วยนะครับแจ่มเลย
    ของเราก็96แปลงเป็น99

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2010
  7. ยกล้อ

3
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากๆ เลยครับ
    กระจ่างแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้