สงสัยเรื่อง ค้ำโช๊ค ช่วยชี้แนะทีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Civic_ek_J, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    อยากทราบว่า ค้ำโช๊ค eg กับ ek ใส่ด้วยกันได้ไหมอ่าครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ได้ ทั้งหน้า-หลัง

ค้ำบน อย่างเดียว

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ได้ ทั้งหน้า-หลัง

ค้ำบน อย่างเดียว

4. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ค้ำโช๊ค บน ได้ทั้งหน้า และ หลัง ใช่ไหมครับ

แล้ว ค้ำโช๊คบน ที่พูดถึง คือ ที่อยู่ในห้องเครื่อง ใช่ไหมครับ(กลัวเข้าใจผิด แหะๆ)

ขอบคุณสำหรับ คำตอบมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้