ช่วยด้วยความร้อนขึ้น

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย aun_motec, 25 เมษายน 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    :( วาง1-jz Ge ในe24 ความร้อนขึ้นครับช่วยแนะนำหน่อยครับฝาขาวนะครับ:(

2. aun_motec

149
    0
    0
  3. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อ่ะครายวาง J ม่างช่วยหน่อยครับพี่น้อง

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อย่างแรกเลยน่ะครับ ง่ายๆเลย เครื่องคุณ วายริ่งสายไปครบหรือเปล่าเพราะเครื่องเจถ้าวายริ่งครับ พัดลมของวอลโว่ใบ15นิ้ว1ตัว รับรองไม่มีขึ้นครับ แต่ถ้าไม่มันใจผมแนะนำไปที่นี่เลยครับ www.clubjz.net ครับ ที่นี่รับรองว่าเค้าตอบคำถามคุณได้ทุกเรื่องของเครื่องเจครับ แม้กระทั่ง วิธีเช็คโค้ค หรือเช็คเอนจิ้นของเครื่องเจครับ

5. aun_motec

149
    0
    0
    ขอบคุณมากคับผม ต้องลองย้ายแผงแอร์หน้าหม้อน้ำก่อนเปล่าครับ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    คุณเอาแผงแอร์วางตั้งหน้าหม้อน้ำหรือวางแนวนอนหน้าคานอ่ะครับ ถ้าวางแนวนอนหน้าคานผมว่าไม่ต้องก็ได้คับ แต่ผมไปดูที่รถเพื่อนมาน่ะคัย เค้าตีแผ่นเหล็กไว้ใต้ท้องข้างหน้าก่อนถึงหม้อน้ำอ่ะคับจนถึงที่หม้อน้ำแล้วกระดกปลายหน่อยนึงเพื่อดักลมให้ไปเป่าหม้อน้ำได้เต็มๆอ่ะคับ

7. aun_motec

149
    0
    0
    ขอบคุณมาฟครับเดียวลองทำดู

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้