มาแว้ว...เอารูปบรรยากาศสงกรานต์มาฝาก

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เริ่มด้วยผมไป น่าน 13-16 งานแต่งเพื่อน เลยไม่ค่อยได้เที่ยวเท่าไหร่ ไปไหว้พระอย่างเดียวเลย เอารูปมาฝากคับ เป็น สิริมงคล

2. san leo

760
    2
    0
    ต่อด้วยบรรยากาศโดยรอบเมืองน่าน...ผมจำชื่อวัดไม่ได้..พอดีเพื่อนพาไปอ่ะ...

3. san leo

760
    2
    0
    กลับจากน่าน..ไปใหล .. บางแสนต่อเลย:D พอดีใช้กล้องมือถือถ่ายเลยไม่ชัดอ่ะ..อยู่ในรถด้วยไม่กล้าลง:rolleyes:

4. san leo

760
    2
    0
    ต่ออีกนิดดดดดด

5. san leo

760
    2
    0
    หมดแว้ว...(พอดีเน็ตเสียใช้แอบยืมใช้ของเพื่อนอยู่เลยไม่ค่อยได้โพส):D :D :D

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อนุโมทนา สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปวัดสวยๆ แต่วัดอะไรนะ นายสัน สวยจังบอกทางหน่อยเผื่อวางจะไปเที่ยวมัง

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    สวยมาก.....วัดนะ

9. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    สันไม่มีแบบ เสื้อสีขาวบางๆกางเกงสั้นจุ๊ดแบบพึ่งโดนน้ำไม่มีบางหลอ

10. san leo

760
    2
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดน่าเป็น พระธาตุแช่แห้งอ่ะคับ อีกวัดนึงจำไม่ได้อ่ะคับ ..โทษที:D

11. san leo

760
    2
    0
    มีคับพี่แชมป์..แต่ผมไม่ได้ถ่ายมา คนนั่งข้างมองตาเขียวอยู่ หาว่าเรากามซะงั้น:eek:

12. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0

ใช่แล้วครับ เส้นนี้ที่เที่ยวก็เยอะนะครับ

เริ่มที่แพร่เลยที่น่าไปก็มี

ไหว้พระธาตุช่อแฮ ตามด้วยแพะเมืองผี

แล้วค่อยเข้าไปที่น่าน ไปพระธาตุแช่แห้ง ถ้าจะให้ดีปีนขึ้นไปที่ภูคาอีกครับเยี่ยมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้