ขอคำแนะนำ เล่มทะเบียน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย burin_1718, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. burin_1718

burin_1718 New Member Member

6
    0
    0
    มีเล่มทะเบียน EKปี 2000 คับ เลยอยากจะลองเข้ามาสอบถามรวมทั้งขอคำแนะนำว่า ถ้าอยากจะขาย จะได้ราคาดีมั๊ยคับ เพราะว่า จะต้องไปเมืองนอกแล้ว ประกอบกับ รถผม สาปสูญคับ แต่เล่มทะเบียน เนี่ย ชือผมเองคับ ของแท้แน่นอนตอนนี้กำลังรอโอนจากไฟแนนซ์อะคับ เพื่อนๆลองให้คำแนติชมหน่อยนะคับ ว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ถ้าราคาดีก้อาจจะขายพร้อมโอนเลยคับ ติดต่อที่นัท0830272909 ขอบคุณคับ

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    รถหาย ไม่มีประกันหรือครับ

รอโอนแสดงว่าผ่อนกุญแจมาตลอด

ตอนนี้ก็โอนไม่ได้อีก เพราะไม่มีเลขตัวถัง

แล้วแจ้งความรถหายไว้ด้วยหรือเปล่า

เอามาสวมเดี๋ยวจะโดนจับเอานะ

เรื่องราคาไม่ทราบครับ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เมืองไทยทำอะไรก็คล่องตัวไปหมดขอให้มีเงิน

4. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อนครับ
    1.ส่งรถหมดแล้วใช้ไหม
    2. ชื่อเล่มทะเบียนเจ้าของรถเป็นชื่อคุณเลยรึเปล่าว
    หรือเป็นชื่อของบริษัทไฟแนนซ์ และชื่อคุณเป็นผู้เช่าซื้อ รอโอนจากไฟแนนซ์
    3. อยากขายราคาเท่าไรครับ (ติดตรงเลขเครื่องนี่และมันไม่มีให้ขูด)

5. burin_1718

burin_1718 New Member Member

6
    0
    0
    ข้อ1 พึ่งปิดไปเมือ่เดือนที่แล้วคับ
    ข้อ2 ยังเป็นของไฟแนนซ์อยู่คับ รอโอน
    ข้อ3 ไม่ทราบคับ ช่วยแนะนำหน่อย (ตอนนี้กำลังพยายามใช้กำลังภายใน ช่วย ในการไม่ต้องตรวจสภาพรถ เพื่อ ต่อภาษีและทำเรื่องโอนคับ เพราะขาดไปปีกว่า รถปี 2000 มานต้องตรวจสภาพอะคับ ) หรือ พอจะแนะนำสถานที่ ต่อภาษีแบบไม่ต้องตรวจสภาพรถ จะเปนพระคุณอย่างสูงนะคับ
    ขอบคุณนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้