หาร้านติดกันสาดครับติดไม่เป็นครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย invoice, 23 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    พอดีได้กันสาดมาครับ(ตัวหลังกิ๊ปไม่ครบ)แต่ติดไม่เป็นพี่ๆคนไหนพอจะรู้ร้านรับติดย่านฝั่งธนบ้างครับหรือมีรูปวิธีติดก็ได้ครับ(เพื่อลองทำเองครับ)
    รบกวนด้วยครับขอบคุณมากครับ

2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ผมให้ศูนย์ honda พระราม 7 ติดครับคิดค่าติดอันละ 75 บาทก่อน vat ครับ

3. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ลองทำเองก็ได้ครับ ตอนแรกผมก็คิดว่ายาก

ผมก็เพิ่งติดเองไม่นานมานี่เอง

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,45514.0.html

ลองดูครับ จะยากก็แค่ตอนยัดยางกลับเข้าที่เองครับ

หรืออยู่ฝังธนช่วงไหน มาแถวพระราม 3 ได้ป่าวครับ เดี๋ยวช่วยติดให้

4. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ลองทำเองดูคับไม่ยากอย่างที่คิด

5. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    มาเลยคับติดตั้งให้ฟรี อยู่แถวสะพานใหม่ หิ้วเบียร์มา3-4ขวดแหล่มเลย อิๆๆ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ติดเองไม่ยากนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้