เปลี่ยนเกียร์ โดยไม่ต้องยกคันเร่ง ECU Shop

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย bevo6, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bevo6

bevo6 Guest

0
    0
    0
    มีข่าวดีมาบอกกกกก พี่น้องคับ ขณะนี้ ทาง ECU shop เชียงใหม่ ได้ทำ Flat Shift Switch หรือ เรียกง่ายๆ ก้อคือ การเปลี่ยน เกียร์ โดยไม่ต้องยกคันเร่ง โอววววว ไฟออกเป็นลูกเลยคับพี่น้องง ขนาดผมใส่แค่ ล็อกรอบออกตัว ของ Ecu shop ยังตดเป็นไฟ แล้วใส่ Flat Shift เข้าไปอีก โอวมันขนาด ยัดเกียร์ที ออกมาเป็นลูก ระบบการทำงาน โปรดตามไปที่ลิงค์ ได้เลย และที่สำคัญ กล่องใบนี้ราคา แค่ 3500 บาท แถมเร็วๆ นี้ อาจาน กำลังจะทำ ระบบ Antilag ขึ้นมาอีก (ซึ่งผมจะไปลองเป็นคนแรก อิอิ) เท่ากับว่าฟังชั่น Motec M4 pro ทั้งหลาย คนไทยสามารถ ทำได้แล้วคับ สนับสนุน และภูมิใจกับฝีมือคนไทยจิงๆ คับhttp://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=14901

2. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ..

เก่ง *

3. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    เก่งจิงๆครับ

4. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    รออยู่นะครับ

5. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    เจ๋งจริงๆๆ

6. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: ใครอยากติดก็บอกมาเลยนะ อิอิ :D

7. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เรื่องขายของนี่ไม่มีพลาดแลยนะน้องแบ้งค์

8. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    รอติดอยู่นะคับ

อิอิ

9. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    อยากได้ ALS อ่ะ

10. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    แบ้งค์มีของรึยังน้อง มีคนรอติดเพียบ ลูกค้าเยอะ น้องจะได้รวยๆ 555

11. ton8997

ton8997 New Member Member

22
    0
    0
    จะไปทำได้ที่ไหนครับ และ4G93 N/A และ 4G93T และ 4G63 N/A และ 4G63T จะทำระบบนี้ได้ไหมครับ

12. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เพิ่งเห็น มาอีกแล้วของเล่นใหม่น่าโดนครับ

13. beeeeeeevo6

beeeeeeevo6 Guest

0
    0
    0
    flat shift

รถเพื่อนผม ฮอนด้า สามดอ แคม สกั้ง เสตปทู กล่อง อีมะเหงก ใส่ แฟชชิพ ยัดเกียร์ โดยใช้ระบบ แฟชชิพ เสียงดังปั้ง เหมือนโมเทค เลย(จากสองยัดไปสาม) อะคับ ไฟก้อแลป ชอบมากคับ ได้อารมดี

14. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ข้อเสีย หรือ ผลข้างเคียงในด้านความเสียหาย มีบ้างป่าวครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้