100 คำขอบคุณ จากพี่คนนี้

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผ่านความประทับใจ ไปอีกหนึ่งคืนและยังคงอยู่ในความทรงจำตลอดไป

ต้องขอขอบคุณ...ทุกคำอวยพร ที่มีให้ อย่างซาบซึ้งใจ ไม่มีวันลืม
    ต้องขอขอบคุณ...เค้กสองก้อน ที่ไม่ได้เป่ามานานและยังมีลมให้เป่าอยู่
    ต้องขอขอบคุณ...สำหรับของขวัญ ที่คงได้อัพสเตปขึ้นมาอีกหน่อย
    ต้องขอขอบคุณ...มิตรรักแฟนเพลงทุกๆท่าน ที่ให้เกียรติมาร่วมสังสรรค์กัน
    ต้องขอขอบคุณ...น้องปาทานแมน+น้องสุ สำหรับทุกๆสิ่งที่มีให้พี่คนนี้เสมอมา
    ต้องขอขอบคุณ...น้องธง+น้องเดือน ถึงไกลก้อมา พัดยา-กทม วิ่งเป็นว่าเล่นช่วงนี้

ต้องขอขอบคุณ...น้องโจ+น้องเก๋ สำหรับหมวกใบสวย
    ต้องขอขอบคุณ...น้องต้น+น้องเฟีย สำหรับเจ๊เฟียที่มาร้องเพลงให้เราฟังกันเหมือนเดิม
    ต้องขอขอบคุณ...น้องเบ็น+น้องปอ ที่รีบมาและนำรูปน้องเดียวมาให้ชม
    ต้องขอขอบคุณ...น้องบอล+น้องนุช ที่มารอก่อนคัย เพราะใจมันไฮลัก
    ต้องขอขอบคุณ...น้องแมนเจ+น้องเฟี๊ยม ที่ไม่ค่อยสบายก้อยังมา
    ต้องขอขอบคุณ...เจ๊ฮั่ง+น้องโต+น้องที สำหรับพระองค์น้อยๆ
    ต้องขอขอบคุณ...น้องอาร์ต+น้องหนึ่ง ที่หายเงียบไปนาน แต่งานนี้ไม่พลาด
    ต้องขอขอบคุณ...น้องนที+น้องเปิ้ล ที่จะพาเราขึ้นพะเนินทุ่ง ด้วย4x4 ทริปหน้า
    ต้องขอขอบคุณ...พี่สม+น้องจุ๋ม สำหรับพระองค์ใหญ่
    ต้องขอขอบคุณ...น้องโต้ง ที่มาช่วยถ่ายรูป แต่มือสั่น แถมนิ้วกลางโด่ๆ
    ต้องขอขอบคุณ...น้าโจ้จีนู ที่มาร่วมดื่มกันเหมือนเคย
    ต้องขอขอบคุณ...น้องโจ้นนท์ ที่ให้น้าโจ้จีนู อาศัยรถมาด้วย
    ต้องขอขอบคุณ...น้องปาล์ม ที่ไม่มีรถแต่ยังยืมEส้มมาอีกงาน
    ต้องขอขอบคุณ...น้องจิ้น ที่มาถ่ายภาพให้พวกเราอีกเช่นเคย
    ต้องขอขอบคุณ...น้องๆบางท่านที่ไม่ได้มา แต่ยังส่งคำอวยพรมาให้
    ต้องขอขอบคุณ...ภรรยาและลูก ที่เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตครอบครัว แม้นมันจะลุ่มๆดอนๆไปบ้าง
    และต้องขออภัย หากท่านใดเดินทางมาไกล หลง เลย ไปบ้าง เนื่องจากทางมันมืดไปหน่อย
    ที่สำคัญ
    HILUX CLUB ยังมีมิตรภาพที่เหนียวแน่นและแน่นแคว้นเหมือนเดิม
    ขอให้พวก "
    เราและนาย" รักกันแบบนี้ตลอดไปนะคับ
    ต้องขอขอบคุณ...จากใจป๋านุ้ย ET14.6

(รูปรอชมจากน้องจิ้นนะคับ)

1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HBD.(ย้อนหลัง) ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองใช้เยอะๆตลอดไป ขอให้รถแรงๆขึ้นไปอีก แต่เวลา ดีขึ้นด้วยนะครับ..
    สุดท้ายขอให้มีความสุขมากๆนะครับป๋า...

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับป๋านุ้ย....ขอให้มีควาสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ ร่ำรวยๆ นะครับ

3. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    HBD คับป๋า .... ขอบคุณมากๆคับป๋าที่นึกถึงโทรชวน แต่รถมันไม่ค่อยสมประกอบอะคับ

ยังไงก็ขออวยพรให้สุขภาพแข็งๆ แรงๆ คับ มีความสุขมั๊กๆ คับป๋า ^^

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมว่านะไม่ลุ่มๆดอนๆหลอกครับ ภรรยาเเละลูกของพี่ ทั้งรักและเป็นห่วงใย พี่มากมายเเน่นอนครับ

6. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขออวยพรอีกรอบ เมื่อคืนยังเขินอยู่ :eek::eek::eek:

วันประเสริฐ วันเกิด ของหนุ่มน้อย
    มีของขวัญนิดหน่อย เอามาให้
    ขอคนรัก สุขศรี มีโชคชัย
    เป็นหลักมั่น ขวัญใจ HILUX เอย​

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จากใจป๋านุ้ย ET14.6..........เวลาอันนี้เป็นแค่เริ่มใช้ป่าวป๋า สนามหน้าบาร์สี่มีเฮแน่...........ขอบคุณครับพี่น้องทุกท่าน

8. ballgto

4,721
    53
    0
    บรรยาศกาศความสนุกบางส่วน จากมือถือเก่าๆชัดได้แค่นี้ อิอิ............

ป๋าถึงกับต้องลุกมาออกสเตปแดนซ์เลย ได้นักร้องคู่หู่โฟร์ มดมาร้องในงานไม่วางไมล์เลย 555+

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ต้องขอบคุณป๋า ที่โทรมาชวน และ ต้องขอโทษป๋า ที่ผมไปไม่ได้.........ผมก้อขอให้ป๋า สุขภาพแข็งแรง สิ่งดี ๆ จงมาอยู่ที่ป๋า สิ่งไม่ดีจงหนีออกไป และให้ป๋าอยู่เป็นเสาหลัก ของชาว HLC ต่อไปนะครับ

10. พูดไปหมอแว้ว

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับป๋า

12. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดอีกรอบครับป๋า ต้องขออภัยที่กลับก่อนครับ

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    "เป็นหลักมั่น ขวัญใจ HILUX เอย"

14. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับป๋า รวยๆๆๆๆๆๆแรงๆๆๆๆๆครับ

15. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    สุขสรรค์วันกันอีกครั้งนะครับป๋า ขอบคุณที่โทรมาชวนครับเสียดายที่ไม่ได้ไปคับ

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    สุขสมหวังดังใจปรารถนา

17. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    HBD...นะครับป๋า...มีความสุขมากๆนะครับ...ป๋า

18. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    HBD ย้อนหลังนะครับขอให้มีความสุขมากๆนะครับและขอให้ร่ำรวยเงินทองนะครับป๋า

19. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ก่อนอื่นใดเลยต้องขอโทดป๋าด้วยนะคับ

ที่โทรมาชวน แต่พอดีติดภาระกิจนิหน่อยอ่ะคับป๋า อดไปเลยอ่ะ

20. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    HBD คราฟ ป๋า .......... มีความสุขมากๆนะคราฟ

21. ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับคำอวยพร และต้องขอโทษน้องบางท่านที่ไม่ได้โทรไปชวนอะคับ

22. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  23. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    น้องจิ้นไปไหน.....รอชมรูปจร้า

24. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ต้องขอบคุณป๋า ที่ได้โทรศัพท์มาชวนนะครับป๋า ต้องขอโทษป๋า ที่ไม่ได้ไป........พอดีต้องไปดูเฝ้ายายที่โรงพยาบาลสินแพทย์
    ยังไงก็ขอให้ป๋า มีสุขภาพร่างกายที่สมบูรณ์แข็งแรง ร่ำรวยนะครับ ผมส่งข้อความอวยพรให้ป๋าในวันเกิดป๋า ไม่รู้ได้รับไหมครับ
    ยังไงก็ขออภัยที่ไม่ได้ไป อุตสาห์โทรมาชวนด้วยตนเอง ยังก็ไม่มีความสุขมาก ๆ นะครับป๋า ..................หัวหน้าแก๊งแมวเหมียว

25. ballgto

4,721
    53
    0
    จิ้นไปไหนหว่า........งานเยอะแน่เลย

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รอจิ้นง่ะ..

27. ไปตีก้นนักร้องสาว ทำมัยคืนนั้นอะ น้องต้น 55+
    น้องเค้างานเยอะนะช่วงนี้ แต่รูปออกมาสวยแน่นอน จัยเย็นๆกันนะคับ พี่-น้อง อิอิ
    ได้รับแล้วคับน้องยอด ขอบคุณมากๆเรยคับ
    ว่าแต่ ขอให้คุณยายหายป่วยไวไวนะคับ

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เป้นเสาหลักและล่มโพธิ์ ล่มไทร ของHILUX CLUB ตลอดไปนะครับ
    ป๋าครบ60เมื่อไหร่ ทางน้องสมาชิกทุกคน จะนำด้ายเจ็ดสีไปพันไว้รอบตัว
    แล้วสิ่งสักการะไปถวายนะครับ อิอิ เอิ้กๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้