เรื่องเบาะ EG ที่เป็นผ้าตุ๊กแก ที่มันเป็นทรงคล้ายกับพวกเบาะอิม STI ที่จะหุ้มตัวด้วยอะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    เอามาแปลงใส่ EK ได้มั้ยและราคาเท่าไร เท่าที่รู้มันไม่แพงมาก ถ้ามีรูปประกอบจะขอบคุณมากเลยครับ เพื่อเข้าใจไปคนละเบาะกัน

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใส่ได้ น๊อต ตรงสามตัว

แต่มันจะเข้ากันเหรอ

3. ภายในลายตุ๊กแกของ 3 ประตูก็ใช่ว่าจะไม่แพงนะ เผลอ ๆ ไม่หนีกับ SiR ดำแดงซักเท่าไหร่ด้วย

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เห็นด้วยครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ชอบก็จัดไปครับ

6. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    ถ้าเป็น เบาะตุ๊กแก eg 3d ประมาณ5000 แต่ถ้าเป็น eg 4d ประมาณ 7000 คับ ของ4d จะแพงกว่านะคับ เท่าที่รู้มา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้