Evo.Trip กินกุ้ง ไห้วพระ เที่ยวตลาดน้ำอโยธยา 2 ตุลาคม 2553 (แก้ไขสถานที่นัดหมาย)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 9 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    มาเเล้วครับ Trip ท่องเที่ยวให้สนุกกับการขับ Evolution ของพวกเรา

วันที่ 2 ตุลาคม 2553

สถานที่นัดหมาย แก้ไขสถานที่นัดหมายเป็น SHELL บางปะอิน ครับ
    มีปั๊มเดียวครับShell ที่จอดรถเยอะมี V power ขายครับ

เวลา 11.30 น. ( ตรงต่อเวลนิดนึงนะครับ )

12.00 - 12.30 เริ่มเคลื่อนขบวน ไปทานอาหารเที่ยงด้วยกัน ยังตลาดกลางอยุธยา
    ที่นี่มีของขายเยอะครับ อาหารอร่อย กุ้งเผาสดๆ ปลาเผาหอมๆ ห่อหมกชวนกิน โรตีสายใหมทำกันใหม่ๆ

14.00 ข 15.00 เดินทางต่อไปไหว้พระวัดใหญ่ชัยมงคล ไหว้พระถ่ายรูปร่วมกัน

15.00 ------- มุ่งหน้า เข้าตลาดน้ำ อโยธยา เดินเที่ยว ชมสาวๆ ทานอาหารเย็น น้ำมีฟอง
    ที่นี่วันเสาร์ปิด 21.00 น. ครับ

โปรเเกรมต่อจากนั้น ขอมอบใหท่านประธานโอ๋ เเละพ่อมาร์ช พาไปครับ

เเล้วเจอกันครับ

ใครมี ว.เเดง เอาไปด้วยนะ

งานนี้ไม่เน้นซิ่งนะครับน้องๆ ขับเเบบปลอดภัย รถไม่พังกลับบ้านนะ

เเผนที่การเดินทาง

ตัวอย่างVDO เที่ยวตลาดน้ำ อโยธยา

http://www.youtube.com/watch?v=NFZ11...layer_embedded

http://www.youtube.com/watch?v=xU1bN...layer_embedded

http://www.youtube.com/watch?v=JaRBw...layer_embedded

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2010
  2. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ไปด้วยครับ.. ถ้าจัดแถวชลบุรี..

3. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ.. ถ้าจัดแถวชลบุรี.. :D

4. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    จะไปจินจุ้ง.........

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จาดไป.....

6. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมว่า เราจัดทริป เที่ยวตลาดน้ำอโยธยา/ กินกุ้ง + ไหว้พระ

ดีกว่าม๊ะ สั้ก วันที่ 3 ตุลาคม ไปกันป่าว

หรือวันเสาร์ ที่ 2 ตุลาคมดี ตลาดน้ำวันเสาร์ปิด 3ทุ่มเครับ

จะไปสิ้นเดือนนี้ก็ ติดงาน NITTO 3 K อีก

เอาหลังเเข่ง สั้ก 1 อาทิตย์นะ ผมว่า

รูปตัวอย่าง ที่จะไปเที่ยว

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปหมดครับ ช่วยพาผมออกไปจากบวงกรรมหน่อย 555

8. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    น่าไปจังงง

9. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    บ๊ะแหล่ว บ๊ะแหล่ว

10. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ผมว่าใครรีบ ๆ ช่วยตามาร์ชหน่อย ฟังดูท่าจะแย่แล้ว

11. nagoya

2,118
    3
    38
    มาร์ช เเย่ขนาดนั้นเลยเหรอนี่

บอกเเล้วว่า ให้มันน้อยๆหน่อย

เรื่องวันไปเที่ยวกันผมว่า เป็นวันที่ 2 หรือ 3 ตุลาคม 2553 เพื่อนๆเห็นว่าไงกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2010
  12. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ไปไหนไปด้วยครับ ^__^

Vote day 2 krub

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2010
  13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผม 2 กับ 3 ได้หมด ครับ
    ท่านอื่นเชิญโหวตวันครับ

14. nagoya

2,118
    3
    38
    ส่วนผม ขอโหวต วันที่ 2 ตุลาคมครับ

เพราะตลาดน้ำปิด3 ทุ่ม เเล้วก็นั่งต่อกันได้ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

เรื่องเวลา คิดว่า 12.00 start ก็ได้ครับ จาก กทม ไปอยุธยาไม่ไกล

15. lovesingha

1,407
    6
    0
    วันที่ สองครับ ได้ตลอดเด็กปิดเทอมแล้ว 555

16. nagoya

2,118
    3
    38
    เเล้วมันเกี่ยว อะไรกับเด็ก ปิดเทอร์มหล่ะครับ พ่อมาร์ช

ช่วยให้หายข้องใจหน่อยดิครับ

เดี๋ยวรอโหวต วันก่อน เเล้วจะทำ Schedule .ให้ครับ

เดี๋ยวให้ประธานโอ๋ เลื่อกจุดที่นัดเจอกันด้วยครับ

ผมคงไปเจอเพื่อนๆ สายเอเชียเเถวๆปั๊ม Shell เเหละครับ

17. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    น่าสนครับ ว่างไปแน่ๆ

18. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    สอบวันสุดท้ายพอดี อดเลยครับบบบ

19. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    วันเสาร์ที่ 2 ตุลา นั่งได้ยาวๆไม่ต้องรีบ
    ส่วนตามาร์ช ทีแรกก็เฉยๆ เห็นว่าเป็นบ่อยๆ เดี๋ยวคงหาย แต่คราวนี้ใช้คำว่า "บ่วงกรรม" สงสัยจะน่าเป็นห่วงถ้าจะเป็นหนัก ต้องตัดสินใจอย่างเด็ดขาดแล้ว
    เอาอย่างไรก็ว่ากันไป เข้าใจ ครับ

20. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ไปด้วยจิ

21. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    วันที่2 คับ
    เดี๋ยวขับจากชัยนาทไปสมทบอยุธยาคับ จะไปเจอตรงไหนบอกได้เลยคราบ

22. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    วันที่ 2 ติดสอนคลาสสุดท้าย อดไปครับ

23. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    วันที่2ด้วยคนครับ

24. lovesingha

1,407
    6
    0
    พี่โอ๋ SCB ดูกวน มึน โห ยัง ได้ใจจริงๆ
    วันที่ 2/10/10 ได้เลยครับ

25. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อยากดูหนัง.... ดูคนเดียวเหงาง่ะ

26. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมว่า เย็นๆเราก็หาร้านนั่งกันต่อ

เพื่อนๆจะได้มาสมทบตอนเย็นได้ครับ

เเถวรามอินทรา ก็ไม่เลวนะ

ต้องถาม โอ๋ กับ มาร์ช เรื่องนี้ชำนาญ

27. lovesingha

1,407
    6
    0
    อยู่อย่างเหงาๆ บางทีจะได้รู้ว่ามีใครบางคนเข้ามาจะได้ลองคิดดูว่าใจเราต้องการเขามั้ยหรือว่าใจยังคงโห้ยหาจะกลับมาเพื่อรักยังคงเดิม.....

28. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สถานที่นัดเจอ เสนอปั๊ม PTT หน้า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต ครับ
    ลงทางด่วนโทลเวย์ พอดี

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:06:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:06:17 ----------

สถานที่นัดเจอ เสนอปั๊ม PTT หน้า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต ครับ
    ลงทางด่วนโทลเวย์ พอดี

29. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    กลับบ้าน ไปหา ลูกซิว่ะ
    ลูกเรารักเรามากที่สุด

30. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ประโยคเด็ด ท่าจะอาการหนัก
    ไปกินกุ้งกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้