ช่วยแนะนำร้านตั้งวาล์วเครื่อง 2L-II ไมตี้แบบทำเป็นจริงๆ แถวมีนบุรีให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Beverly_Chrin, 10 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beverly_Chrin

Beverly_Chrin New Member Member

18
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านตั้งวาล์วเครื่อง 2L-II ไมตี้แบบทำเป็นจริงๆ แถวมีนบุรีให้หน่อยครับ และช่วยแนะนำร้านเทสปั๊มเก่งๆให้หน่อยครับ ไม่ต้องการแต่งซิ่ง ไม่ต้องการแต่งให้ประหยัด อยากได้ความแรงกับความประหยัดแบบตอนป้ายแดงน่ะครับ ส.สหดีเซลใช้ได้ไหมครับ ? เห็นพูดกันบ่อย

รบกวนด้วยครับ

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แถวมีนบุรี ไม่ทราบเลยอ่ะคับ รู้แต่แถว ๆ นครฐม

ส่งทำที่ ช่างไก่ อ่ะคับ ส่วนร้านปั๊ม ก้อทำอู่แถว ๆ บ้านง่ะ ไม่ได้มีชื่อเสียงไรมากมาย

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอเซียน ว่าเเต่คนข้างบนก็เซียนเเล้วนะ

4. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ไม่รู้เหมือนกันครับเพราะพี่ชายตั้งให้ครับบ้านอยู่แถวนครปฐมครับ

5. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    แถวมีนบุรีหรอคราฟ ถ้าเอาแรงๆ ลองไป สุภาพดีเซลคราฟ ลองคุยดูว่าต้องการแบบไหนอ

รอเซียนท่านอื่นเพิ่มเติมข้อมูลนะคราฟ

6. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    มนตรี ดีเซล
    ถึงจาไกลแต่ก้อการันตีนะค๊าปๆ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    น่าจะหาร้านที่เชื่อใจ ได้ น่าจะทำได้หมด ครับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ร้านดังย่านมีนบุรี

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ตามช่างวายข้างบนเลยครับ หลายอาชีพจิงๆ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับพี่แมน

11. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    แมน วายริ่ง ต่อไปจะเป็น แมน จูนแล้วรถวิ่งอะป่าว หว่าาาาาาา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้