รบกวนแนะนำร้านทำหม้อน้ำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย fiatpadzad, 21 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fiatpadzad

fiatpadzad New Member Member

83
    1
    0
    พอดีรถหม้อน้ำรั่ว

จาเอาหม้อน้ำที่ใช้อยู่ไปเปนแบบให้ชั่งตีเปนปิเนียมทั้งลูกอะครับพอดีทำแผงผัดลมมาแล้วไม่อยากเปลี่ยนแผงพัดลมใหม่

พอดีร้านที่ปทุมน้ำท่วมเลยไปทำไม่ได้

พอมีร้านไหนแนะนำบ้างครับแล้วราคาประมานเท่าไหร่ครับ

ใจร้อนไม่มีรถขับเลยครับ

2. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
  3. fiatpadzad

83
    1
    0
    คัยมีร้านแนะนำบ้างครับ

อยากไปงานวันที่5

เพราะตอนนี้ร้านที่จาไปทำเส้นซ่อมสร้างน้ำหนักมากคงเปนเดือนแน่ๆเลย

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หากาว ฟร๊อกซี่ ชนิดดินน้ำมัน อุดหม้อน้ำ จัดไป ใช้ก่อน ครับ

5. fiatpadzad

83
    1
    0
    กลัวจาซ่อมไม่ไหวอะครับ มันโดนหลายรูครับ

ถ้ามีคัยรู้ร้านดีๆแนะนำด้วยนะครับ

6. fiatpadzad

83
    1
    0
    อัพๆๆๆๆ

คัยมีร้านช่วยแนะนำด้วยนะครับ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ที่รั่วนี้ฝาพลาสติกหรือป่าว

8. fiatpadzad

83
    1
    0
    ไม่ได้รั่วที่ฝาครับ

รั่วที่แผงหม้อน้ำครับ

พอดีน็อตที่แผงแอมันคลายตัวมากระแทกกะแผงหมอน้ำครับ

พอมีร้านแนะนำมั้ยครับ

9. fiatpadzad

83
    1
    0
    อัพๆๆๆ

รอผู้รู้แนะนำร้านอยู่นะครับ

อยากพาลูกชายออกมาวิ่งเล่นแล้วครับ^^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:02:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:01:34 ----------

อัพๆๆๆ

รอผู้รู้แนะนำร้านอยู่นะครับ

อยากพาลูกชายออกมาวิ่งเล่นแล้วครับ^^

10. fiatpadzad

83
    1
    0
    มีร้านไหนช่วยแนนำด้วยนะครับ

11. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    จังหวะนี้ยากและครับแถวลาดกระบังอะมีแต่ไกลไปไหม

12. fiatpadzad

83
    1
    0
    ลาดกระบังไม่ไกลครับไปได้ครับ ผมอยู่นครนายกครับ

ร้านที่ผมทำอยู่ปทุมไกลกว่าครับ

ราคาประมานเท่าไหร่ครับพี่ เราเอาแบบไปให้เค้าทำใหม่ได้ใช่รึป่าวครับ

ในรูปแบบหม้อหม้อผมครับ

13. fiatpadzad

83
    1
    0
    ช่วยแนะนำร้านด้วยนะครับ

อยากพาลูกชายไปวิ่งแล้วครับ

14. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    น่าจะประมาณ6000-8000ครับฝาเป็นอลูบนล่าง

15. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    น่าจะประมาณ6000-8000ครับฝาเป็นอลูบนล่าง

16. fiatpadzad

83
    1
    0
    ครับ

มีร้านแนะนำมั้ยครับ

17. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เดี๋ยวประธานแมนมาแถลงไขครับ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาลาดกระบังก็ได้ครับงานเนียนอยู่ครับ ยกชุดในรูปมาเลยครับ สร้างหม้อน้ำขึ้นใหม่เลยน่าจะ 5-6 พันอะครับ

มาถึงนิคมลาดกระบังแล้วโทรหาผมเดี๋ยวผมบอกทาง

19. fiatpadzad

83
    1
    0
    เดียวจาไปวันไหนจาโทรไปหานะครับพี่แมน ขอบคุนล่วงหน้าครับพี่

20. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ตามนั้น

21. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนครับพี่เอส

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:54:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:53:33 ----------

ขอบคุนครับพี่เอส

22. fiatpadzad

83
    1
    0
    พี่แมนผมเปลี่ยนไปเปนวันศุกร์นะครับพี่พอดีพรุ่งนี้มีธุระนิดหน่อยครับ

เดียวยังงัยผมจาโทรไปนะครับพี่

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ครับเดี๋ยวพาไปครับ

24. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ขยันจริงๆเลยยย goodmans

25. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนมากครับพี่

วันศุกร์จาโทรไปนะครับพี่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:57:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:56:16 ----------

:):)

26. fiatpadzad

83
    1
    0
  27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อยากให้รถในคลับหล่อๆไงครับ

28. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อุอุคนขับหล่อด้วย

29. fiatpadzad

83
    1
    0
    ประโยคนี้ถูกใจมากๆดลยครับ

เดียวพรุ่งนี้เช้าออกเดินทางจาโทรไปหานะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:45:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:45:10 ----------

เหนด้วยครับพี่

30. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เอสชมผมอีกและน้าาาาาาาาาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้