เรื่องของหางหลัง อีกแล้ว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย The TUM EH9, 23 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM EH9

The TUM EH9 New Member Member

89
    1
    0
    ระหว่างหางหลัง EK ทรงสูง กับDC2 อันไหนสูงกว่ากัน
    และแบบไหนน่าจะเข้ากับคูเป้มากกว่าครับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
  3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อีเคทรงสูง สูงกว่าครับ แต่แล้วแต่คนชอบครับ

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    dc2 เข้ากว่าคับ แต่ก็แล้วแต่คนชอบอะคับ แต่ถ้าคนรวยเค้าใส่ mugen คิคิ

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ต่างกันนิดหน่อยนะ EK สูงกว่า ชันกว่า

DC2ต่ำกว่า แต่องศาเฉียงมากกว่า

ก็ขึ้นแร้วแต่ท่าน

แต่ถ้าเหลืออย่างที่ท่านพี่ด้านบนบอก ลองหาง Mugen เลย สวยแหล่ม อิอิ

6. The TUM EH9

The TUM EH9 New Member Member

89
    1
    0
    ไม่รวยพอครับ ตอนนี้เก็บงานอย่างเดียวเลย เพราะได้เป็นรถมือสองมาครับ ติดแก๊สมาก่อน เดินรีเลย์อะไรไว้เพียบเลย
    แค้ถอดสายไฟที่ไม่เดิมออก เอามาเผาได้ประมาณ 2 โลเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้