รบกวนครับ จะซือ้ EVO 3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย o_O-ping-O_o, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o_O-ping-O_o

o_O-ping-O_o New Member Member

13
    0
    0
    คือ รถแท้มาสวมทะเบียนครับ เขาบอกว่าโอนได้ แต่วิศวกรไม่ได้เซ็นว่ามีซันลูป ครับ แล้วรถจะมีปัญหาเปล่าครับ -ขอบคุณครับ-

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เท่าทีรู้
    ถ้าไม่ได้เอาเข้าขนส่งโอน(จ้างโอน) น่าจะโอนได้ไม่มีปัญหา
    แต่ถ้าศุลกากรสงสัยว่ารถเราสวมทะเบียน มันสามารถยืดรถเราเข้าไปตรวจสอบได้ทันที
    ยืนไปจอดไว้ที่มันไม่ต่ำกว่า3เดือน
    แต่ตอนนี้มันคงไม่ค่อยสนใจEVO3สักเท่าไหร่ แต่เมื่อไหร่มีคนหมั่นไส่เรา แจ้งไปที่ศุลกากร
    คราวนี้ซวยแน่ๆ

เป็นผมซื้อรถที่มันมีทะเบียนถูกต้องดีกว่า สบายใจกว่ากันเยอะเลย

3. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตามพี่ก้อง เลยครับ ซื้อรถที่ถูกต้องตามกฎหมายสบายใจกว่าครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โอนแบบไม่มีเล่มได้ครับ
    แต่ปัญหาเพิ่มเติมนอกจากที่เพื่อนๆบอกไว้
    อาจะอยู่ที่ตอนจะขายรถต่อจะขายยากมากครับ
    คงหาคนซื้อต่อได้ยากครับ

5. o_O-ping-O_o

o_O-ping-O_o New Member Member

13
    0
    0
    เขาบอกว่าเอาออก ศุลกากร แต่ ไม่ได้จดเป็นรหัส cn แต่จดเป็นอีคาร์ จะปลอดภัยเปล่าครับ

6. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ....รถผม...เลขตัวถัง ได้มาจาก ศุลกากร ครับ.......เพราะประมูลมาครับท่าน......เร็วๆ นี้ จะขาย........แล้ว....หาอย่างอื่นเล่นต่อ....

7. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ซื้อรถถูกต้องดังก้องว่าดีที่สุดนะครับ ขับได้ดีเทียบเท่ารถแท้ ไม่มีปัญหาเพียงแต่หารถดีๆก็พอครับ

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อย่าเสี่ยงดีกว่าครับท่าน

9. อู๋

อู๋ Guest

0
    0
    0
    ขาย e-car ทํา EVO III

นี่ดีก่าวครับ รถผมเอง ถูกด้วย สวยด้วย รถสีเหลือง ปี94 ครับ เครื่อง 4g63t ขาย 200000 บาท ครับ

รายระเอียดอื่น รบกวนโทรมาถามครับ 089-1726007 อู๋ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้