เสาวิทยุ Evo 5

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย rimula, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rimula

rimula New Member Member

21
    2
    0
    คือเสาอากาศวิทยุของEvo 5 มันต้องติดตั้งตรงส่วนไหนของรถอ่ะคับ

พอดีตอนไปแปลงรถ บอกให้เค้าอุดรูเสาวิทยุไปด้วยอ่ะคับ(เพื่อความเหมือนอ่ะ)
    ทีนี้วิทยุก็ไม่ติดดิ เพราะมันไม่มีเสาอ่ะ
    วันก่อนจาฟังเค้าพากบอลเอซี-แมนยูซะหน่อย อดเยยยอ่า :cry: :cry: :cry:

2. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    อยู่ในกระจกหลังเลยครับ ที่เป็นเส้นๆเหมือนไล่ฝ้าด้านบน

3. bonny

bonny New Member Member

38
    0
    0
    อยู่ที่กระจกหลังครับ แต่ความรู้สึกผมว่ามันรับไม่ค่อยชัดอะครับ (คนอยู่กรุงเทพคงไม่เป็นปัญหา)เลยอยากจะเอาของซีเดียมาใส่อะครับ ไม่รู้จะชัดกว่าเดิมป่าวไม่รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้