หาเพื่อนใช้ "ชาเลต"+ช่วยแนะนำร้านขายอะไหล่ในอุบลให้ทีครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย absk3151, 14 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. absk3151

absk3151 New Member Member

2
    0
    0
    พอดีพ่อผมซื้อ ชาเลตต่อเพื่อนมาอีกทีครับ แล้วมันไม่ค่อยสมบูรณ์สักเท่าไหร่ แต่ก็ขับไปไหนมาไหนได้ดีมากเลย อยากหาร้านขายอะไหล่ในจังหวัดอุบลฯ แล้วเห็นคนใช้ชาเลตน้อยมากเลย ส่วนมากเป็น มิล่า มากเลยทีเดียว มีแนวทางอะไรเรื่องรถ ช่วยแนะนำผมทีครับ ขอบคุณครับ แวะมาอุบลเมื่อไหร่ ยินดีต้อนรับครับผม :):)

2. RETRO RACE

RETRO RACE New Member Member

58
    1
    0
    รุ่นนี้อะไหล่น้อยครับ ส่วนมากร้านอะไหล่เก่า ก็มี ต.อะไหลาอุบลฯตรงข้ามรวมสินไทย กะร้านอุบลยนต์ทวีครับ แถวโรงแรมมอนทาน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้