220 บาท/ตัวครับ เสื้อคลับ หมดแว้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 18 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สรุปราคาได้แล้วนะครับเสื้อคลับ ตัวละ220บาท

คิดว่าหลังจากได้แบบจากพี่โด่งแล้ว 1อาทิตย์หลังจากวันนั้นเสื้อเสร็จนะครับ

ส่วน ตจว ขออาร์มเช็คค่าส่งก่อนนะครับ (ช้านิดนะพี่อาร์มหยุดงานวันศุกร์วันเดียว)

แต่จัดให้แน่ครับ

ส่วนเรื่องเงินนะครับ รับแล้วค่อยจ่ายได้ครับอาร์มไม่ซีเรียส

ยกเว้น ตจว เพราะอาร์มเอาเสื้อให้กับมือไม่ได้

เลขบัญชี 721-2-26298-0 ธนาคาร กสิกรไทย สาขาย่อยโชคชัย4

ชื่อบัญชี กวี ธิติธาวิน

ส่วนที่ กทม. เพื่อไม่เป็นการยุ่งยากนะครับมารับวันมีทติ้งเลย

หรือใครที่บ้านอยู่ใกล้และอยากใส่วันมีทติ้งเลยนะครับมารับก่อนได้ที่บ้านอาร์มเลย

บ้านอยู่ริมถนนลาดพร้าวเลยนะครับไม่เข้าซอย อยู่ระหว่าง ซอยภาวนากับ โชคชัย4นะครับ

ถ้ามาจากปากทางลาดพร้าว จะอยู่ก่อนถึงตลาดสะพาน2นิดเดียว ฝั่งโชคชัย4นะครับ

สังเกตุง่ายครับ บ้านอาร์มติดกับ FRESH MART

ถ้าเสื้อเสร็จแล้วจะแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2006
  2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ดีใจ จะมีเสื้อคลับใส่แย้ววว :eek: ขอบคุนพี่อาร์มมากเลยค่ะ :eek:

3. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    เอาด้วยมีsize อารายบ้างครับ.................เอ๋จัดให้ตัวจิ อิอิ

4. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    220 บาท เลขสวยครับ เหมาะที่จะเป็นเสื้อ MR2 Club จริงๆเลยนะ

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มันมี S กะ L นะคม ล๊อตหน้าคงมี M มาด้วย ของคม L ก้พอ ^^ คมก้ L 1 ตัวเนอะ :rolleyes:

ี่

6. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    MR2 และก้ SW 20 อิอิ ลงตัววววว:p

ปอลอว.วานรบกวนพี่อาร์ม โพสอัพเดตจำนวนเสื้อในกระทู้นี้เลยก้ได้ค่ะ และท่านอื่นที่จะสั่งเสื้อ โพสกระทู้นี้นะคะ จะติดหมุดไว้

7. jasma_arm

277
    1
    0
    อาร์มทำ S 6ตัว L 24ตัว (อาจจะเปลี่ยนแปลงถ้าSคนเอาน้อยจะทำแค่5 L 25ตัว)

ยอดตอนนี้26ตัวแล้วนะครับ

SIZE S ตอนนี้6ตัว
    อาร์ม (ชอบแบบรัดติ้วๆๆ)
    แฟนอาร์ม
    น้องเอ๋
    พี่โด่ง 3

SIZE L ตอนนี้24ตัว
    พี่โด่ง 5
    พี่POM V2 2 (ยังไม่รู้จักชื่อนะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ จะได้คุยเรื่องส่งผัสดุ)
    ป๋าวิน 3
    คุณ SW-20->00GT 1 (ยังไม่รู้จักชื่อนะงับต้องขอโทษอีกท่านนึง)
    น้องเอ๋ 1
    คุณจิม 1
    คุณอู๋ 1
    คุณกอล์ฟ 1 ฉลองสมาชิกใหม่
    คุณบี๋ 2
    คุณคม 1
    อาร์มเองอีก 1 ทำเองเอามันหลายตัวหน่อย ตอนนี้เป็นของคุณท๊อปไปแร้ว
    van de trust 1
    พี่โอม 1
    ป๋านอ 1 โอนตังมาแว้ว
    พี่นก 1 โอนตังมาแว้ว
    คุณไปป์ 1

ส่วนคนที่ต้องการ แล้วสั่งแล้วไม่มีชื่อแสดงว่าอาร์มลืมนะครับ กรุณาแจ้งมาอีกทีนะครับ 079019234 หรือที่กระทู้นี้เลยนะครับ

ป.ล. หมดเรียบร้อยละครับท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2006
  8. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พี่อาร์มคับ
    ขอของผม 1 ตัว กะ ของพี่โอม 1 ตัวนะครับ
    ไซ้ส์ L ทั้งคู่คับผม
    ขอบคุงพี่อาร์มงับ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    ไปอีก2ครับ ตอนนี้เหลือ 8 ตัว นะครับท่าน

10. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    หวัดดีครับ ผม ป้อมครับ
    โทร.069564666 ครับ
    ยังไงคุณอาร์มพร้อมเมื อไรโทรมาติดต่อได้เลยครับ

11. jasma_arm

277
    1
    0
    พี่โด่งเอาเพิ่มอีก4ตัว ตอนนี้เหลือ4ตัวสุดท้ายแลครับ

ช้าอดหมดจิงๆๆนา...........................

12. MKII

MKII New Member Member

20
    0
    0
    ไม่ได้แวะเวียนเข้ามาตั้งนาน เกือบพลาดโอกาสดีซะแล้ว :p
    ผมขอจองไซส์ L สองตัวนะครับน้องอาร์ม
    ผมกับพี่นกครับ แล้วพรุ่งนี้จะโอนเงินให้ครับ :D

13. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    อีกสองตัวที่เหลือถ้าไม่มีไครเอา พี่เหมาเองน้อง รวมเป็นทั้งหมด 4 ตัว
    ไปจ่ายกันนอกรอบดีมะเนี่ย

ว่าแต่ว่าอาร์มเบอร์อะไรน้อง ขอด้วย เผื่อโทรไปถามทางไปจ่ายตัง

:) :) :) :) :)

14. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    ร้านอาร์ม หาง่ายครับ ชื่อร้านตัดผม High way
    อยู่ริม ถ.ลาดพร้าว โปรโมตให้เลย :D :D :D
    ร้านนี้ เปิดมาเป็นสิบๆปีแล้ว
    ถ้าผ่านลาดพร้าวต้องเคยเห็นทุกคน
    สมัยก่อนจำได้ว่าเปิดตัดผม 5 ทุ่มจนถึง ตี 5 หรืองัยนี่แหละ
    เห็นน้องสาวผมเค้าชอบไปตัดร้านอาร์มประจำ

เลยซอยภาวนา ไปทางโชคชัย 4 (แต่ยังไม่ถึงตลาดสะพาน 2)
    โทร 07-9019234

แก้ไขล่าสุด: 21 สิงหาคม 2006
  15. visitor

68
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบป๋าโด่ง
    ไว้วันเสาร์ อาทิตย์ ค่อยเข้าไปเอาตังให้นะน้องอาร์ม

16. Leo@top

Leo@top New Member Member

3
    0
    0
    ผมสนใจจะขอจอง ไซส์ L ซัก 1 ตัวนะครับ ยังพอจะทันมั้ยครับเนี่ย :(
    ปล1.ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนเลยแล้วกันนะครับ
    ปล2. รถผมเป็น MR-2 ปี 92 สีแดง เครื่อง 3S-GTE Air Flow หลังคา T-bar ครับผม
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบ :)

17. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    หมดยังอ่ะคับ..... อยากได้ S กะ L อย่างละตัวคับ

18. visitor

68
    1
    0
    น้องอาร์มทำเพิ่มได้มะครับ เพราะเราไม่ได้เป็น Limited Edition
    ถ้าทำเพิ่มไม่ได้ผมเอาแค่สองตัวเหมือนเดิมก็ได้นะครับ
    จะได้มีใส่กันทั่วถึง

19. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    Welcome to MR2 คลับค่ะ :D

20. jasma_arm

277
    1
    0
    เสื้อคลับ

จิงๆแล้วก้อพอทำเพิ่มได้บ้างนะค่ะ ถ้าเกิดว่าเสื้อไม่พอจิงๆ อ่ะค่ะ ไงก้ออยากได้ยอดคนที่ต้องการคร่าวๆ เร็วๆ หน่อยก้อดีนะค่ะ ได้สั่งทำให้ได้กันครบทุกคนค่ะ

21. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ผมชื่อ วิน เหมือนกับ ป๋าวิน (พี่วิน) เเหละก๊าบ มี เสื้อใส่+ลงเครื่องใหม่ เเล้ว ดีใจๆ ขอต้อน รับท่าน สมาชิกใหม่ๆ นะฮะ ไม่รู้ พี่กัลป์ เอาเสื้อป่าว หายไปเลย

22. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เอ๋ว่าวินเก็บให้พี่กัลตัวนึงก้ดีเหมือนกันนะ อยู่ใกล้ๆกันหนิ ช่ายป้ะ ;)

23. jasma_arm

277
    1
    0
    นี่ยอดจองล่าสุดนะครับ

24. Leo@top

Leo@top New Member Member

3
    0
    0
    อ่า ขอบคุณมากนะครับคุณอาร์ม :) ผมหวังว่าคงมีเสื้อตัดได้เกินมาบ้างนะครับเนี่ย :D

25. SUPERGAME

SUPERGAME New Member Member

8
    0
    0
    แบบว่าลืมผมอ่ะ.....เอา L อ่ะคับ....ถ้าหมดก็ตัดแขน ตัดตัว ตัดคอ ของเพื่อนๆม่รวมกันก็ได้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้