ใครใช้ BLOW OFF ของ SARD รุ่น R2D2 บ้างอ่ะคับ ถามหน่อยว่าเสียงเป็นไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LIMPYONGWENG, 14 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    ใครใช้ BLOW OFF ของ SARD รุ่น R2D2 บ้างอ่ะคับ ถามหน่อยว่าเสียงเป็นไงบ้างคับ
    ถ้าเทียบกับ GREDDY TYRE S,R และ BLITZ super sound อันไหนดังสุด เสียงเพราะสุด
    คายแล้วไม่ดับ ที่มันเหมาะกับเครื่อง 4G ทั้งหลาย ใครเคยใช้อันไหนช่วยแสดงความเห็นหน่อยจ้า
    กำลังจะเปลี่ยน ตอนนี้ใช้ของเดิมอยู่ค้าบ ขอบคุณค้าบ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ดังสุดก็น่าจะเป็น Sard R2D2 นี่หละครับรองลงมาก็ BLITZ Supersound ครับ
    เรื่องเสียงแล้วแต่คนชอบครับ ส่วนตัวผมชอบเสียง BLITZ Supersound ครับ ส่วนเรื่องดับนี่
    ต้องปรับตั้งที่ตัวBlow off ครับ ปรับตั้งให้ มันแข็งๆหน่อยก็ไม่ดับแล้วครับ
    แต่ถ้าเรื่องการตอบสนองของเครื่องยนต์ Blow off เดิมๆ นี่ ตอบสนองดีกว่าครับ

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ดังสนั่นที่สุดแล้วครับสำหรับ R2D2 เท่าที่ใช้มาปีกว่าๆ ไม่มีปัญหาใดๆครับ

4. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบ ทั้ง 2 ท่านเลยคับ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ผมใช้ARC รุ่นเก่า...เจาะจงเลยครับ.....เพราะมาต่อ วน...กับ AIRFLOW...ดัง...ชิ่ว..ชิ่ว..ชิ่ว......เป็นจังหวะ...เหมือนในหนังเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้