สวัสดีครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย tomazzu, 17 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    ไม่ได้แวะเวียนกลับมาที่นี่ซะนานเลย...

เกือบสองปีได้แล้วมั้งเนี่ย

ตั้งแต่มี C210 ยันได้ R30 จนถึงความจำเป็นต้องปลดระวางมันออกไป

พี่น้องทุก ๆ ท่านยังสบายดีอยู่ไหม?

เดี่ยวนี้ tomazzu ย้ายเข้ามาทำงานในกรุงได้ เดือน แล้ว

เห็น R32 วิ่งผ่านหน้าไปแถว เม่งจ๋าย

คิดถึงอดีต R30 สีทองของตัวเองทันใด

เห็นว่า ทำเสร็จไปแล้ว ตอนนี้มันจะได้วิ่งไหม? หรือว่าถูกดองเก็บไว้อนุรักษ์

ตอนนี้หนีไปขับ Yaris แรงมาเยอะกว่า รอบจัดกว่า แต่กำลัง สู้เจ้า BJR 30 นั่นไม่ได้

ถ้าชะตาฟ้ายังมีคง ได้กลับมาครอบครองเส้นขอบฟ้านี้อีกครั้ง

2. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ยินดีครับเเละดีใจที่ในใจยังมีเจ้าเส้นขอบฟ้าอยู่ครับ.......
    ..........สมัยนั้นยังมีกันไม่กี่คันเลยอบอุ่นสุดๆ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

เอารูปเก่ามาให้ชม

4. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    โอ้โหตั้งแต่ C210 คันแรกของผมเลยนะเนี่ย...

ตอนนี้เห็นวิ่งอยู่เส้นเชียงใหม่ลำพูนเจ้าของเป็นผู้หญิงซะด้วย

คันนี้สอนผมถึงแก่นแท้เรื่อง Diesel turbo เลย ปรับกันมาเยอะมากก่ว่าจะรู้เรื่อง ^^

ครั้งสุดท้ายที่จูนคือไปปรับน้ำมันลงเพราะตรวจควันดำไม่ผ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้