ข่าวประชาสัมพันธ์ เรื่องครบรอบ SKYLINE club วันเสาร์ที่ 25 กันยานี้

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ton r30, 19 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    พอดีปองฝากโพสต์แจ้งสมาชิกก่อน ยังไงรอรายละเอียดจากพี่หรั่งกับปองเรื่องสถานที่แล้วกัน

2. รับ แซปปปป แต่เดือนนี้ มีพบลูกค้าและประชุมตลอด ว่างก็ปลายเดือนตุลาคม 555555555

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ปีที่ 8 แล้ว

5th Anniversary ปี 2007

6 th Anniversary ปี 2008

7 th Anniversary ปี 2009

4. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ติดงานอ่ะ

ไม่ว่าที่ใหนจะตามไป

หลังสามทุ่มเจอกันแน่นอน

5. ขอบคุณพี่หรั่งมากคับที่โทรมาแจ้ง...และพี่ต้นด้วยคับที่ช่วยลงให้คับพอดีไม่ว่างเลยกลัวช้าไปพี่น้องเตรียมตัวไม่ทัน
    ส่วนปองอาจจะไปไม่ได้นะคับ...ที่ทำงานลากันตั้ง 2 คน...คนทำงานไม่พอคับ...ใครไปก็ฝากความคิดถึงไปด้วยนะคร้าบ

6. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    น่าสนจัย

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    คงไม่ได้ไปครับ เสาร์อาทิตยื ไม่ว่างเลย ต้องไปทำบ้านที่สระบุรี
    ทุกเสาร์อาทิตยืเลย ...............แจงไว้ล่วงหน้าเลยครับ แต่ถ้ากลับ
    มาทันอาจจะไปนะครับ

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ที่ไหนยังไงกันอ่ะ ไม่รู้เรื่องเลยนะเนี่ย

9. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ใก้ลถึงวันเเล้ว....ที่เดิมหรือปล่าวครับ

10. Nesty

99
    0
    0
    ที่ไหนครับ

11. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    งั้น ปั๊ม ป.ต.ท บางนา ที่เดิม เวลาเดิมเลยแล้วกัน เสาร์ที่ 25 กันยานี้

12. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ดีใจด้วยครับครบรอบ 8 ปีแล้ว

เสียดายจัง หรั่งเพิ่งโทรมาบอกและวันนี้ก็ติดงานแต่งของหัวหน้าซะด้วยสิ

เอาเป็นว่าเจอกันคราวต่อไปละกัน

ถ่ายภาพมาให้ชมด้วยนะครับ

OO........OO

Happy anniversary " Skyline club thailand " 8 th

13. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    ภาพมิทติ้ง 8th Anniversary ปี 2010 Skyline club

8th Anniversary ปี 2010

Skyline club

บรรยายด้วยภาพครับ :D

14. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    เจอกันคราวหน้าผมจะเอาของชำร่วยไปฝากนะสองหนุ่ม

R30 1 เดียวในงาน

15. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ง่ะไม่ได้เข้ามาดูเลย

16. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    เสียดายมากันน้อยจัง:cry::cry:

17. ขออภัยด้วยนะคับไปไม่ได้จิงๆติดงาน...แต่ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับครบรอบแปดปีแล้ว...ขอให้อยู่ตลอดไปนะคับ

18. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เสียดายครับ ยังไงสูขสันต์วันเกิดคลับเส้นขอบฟ้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

19. jomcheek

jomcheek New Member Member

14
    0
    0
    ยินดี ด้วยครับ แปดปีแล้ว มาหลังเขา

20. เงียบเหงา มากกกกก

21. พี่ไปมาเหรอ...ไม่ชวนกันเลย

22. พี่ไปมาเหรอ...ไม่ชวนกันเลย

ฮ่าฮ่าฮ่า มะได้ไป เห็นรูปดูวังเวงมาก มันดูเหมือนไม่ใช่มิ๊ตติ้ง มีกันแค่ มีเฮียหรั่ง และน้องใหม่ r30 ชื่อปั๊บป่ะ เศร้าๆเล้ง ต้องล้างรถและยยย
    ป.ล. นัดมิ๊ตติ้งแบบกินอาหาร+ เหล้าเบียร์ไหม เคยคิดอยากให้มีมิ๊ตติ้งใหญ่ ปีละครั้ง เอาลาดจอดรถคริสตัลปาร์ค จอดสลับกันแบบญี่ปุ่น
    อยากให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ที่เคยใช้สกายไลน์ ได้มาพบปะพูดคุยกัน เอาเตามาปิ้งด้วยแบบญี่ปุ่น วินเมื่อก่อนตอนที่พี่มีรถอยู่ กระสันมาก เพราะ
    ตอนนั้นมิ๊ตติ้งมีทุกเดือน พอใกล้มิ๊ตติ้งต้องล้างรถทุกครั้ง อยากเจอเพื่อนๆ อยากให้มากันเยอะๆก็เท่านั้นเองงง

23. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ชื่อ ปาร์คพี่ไม่ใช่ปั๊บครับ

24. อะอะอะอะ พี่นึกว่าปั๊บ โปเตโต้

25. Nesty

99
    0
    0
    555 อิอิ ไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้