มาร่วมเป็นกำลังใจให้ ภรรยา ป๋านุ้ย กันนะครับ ตอนพักรักษาตัว รพ. บางประกอก 3

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาร่วมเป็นกำลังใจให้กับ พี่อิ๋ว กับ พี่นุ้ย กันนะครับ

วันนี้เวลา 9.00 น. ภรรยา ของพี่นุ้ยได้เข้ารับการผ่าตัดทางด้านสมอง

โดยใช้เวลา ประมาณ 6 ชั่วโมง ซึ่งออกจากห้องผ่าตัดเเล้ว พี่อิ๋วรู้สึกตัวเเล้ว

ร่างกายปลอดภัยดีเเละปรกติทุกอย่าง ครับ

ขอให้พี่อิ๋วหายไวๆๆๆนะครับ จะได้ มาบ่น พี่นุ้ย ได้ไวๆๆนะครับ

พี่นุ้ยจะได้ไม่เศร้าเหมือนเมื่อเช้าอีก พี่นุ้ย ห่วงพี่อิ๋วมากเลยนะครับ

ปล. พรุ้งนี้เวลา ช่วงเย็น จะไปเยี่ยมนะครับ ใครจะร่วมเดินทางเชิญนะครับ

รพ. บางประกอก 3 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2010
  2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    มาเป็นกำลังใจให้ป๋าและครอบครัวอีกคนครับ พี่อิ๋วเป็นอะไรครับ ถึงกะผ่าตัดสมองเลย
    ยังไงก็หายไวๆนะครับ พระและสิ่งศักสิทธิ์ที่ป๋ามีขอให้ช่วยคุ้มครองครับ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เป็นกำลังใจให้แม่เสือครับ ขอให้หายไวไว

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สู้ๆนะครับ ขอให้หายไวๆแข็งแรงกลับมาเฮฮาเหมือนเดิมครับ.........

5. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อาการ คือ มีกระดูกงอกหลังนัยตา จึงจำเป็นต้องกลอกระดูกส่วนนั้นออกเพื่อไม่ให้โดนลูกตา

เอาใจช่วยให้พี่อิ๋วหายไวๆและเป็นกำลังใจให้พี่นุ๋ยนะครับ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ภรรยาพี่นุ้ยหายเป็นปกติ ไวๆ นะครับ

7. หายไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับบบบบบบบบบ
    ส่งแรงจัยยยยยยยยยยมาช่วยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ตั้มราม2

8. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    หายไวๆเช่นกันครับ...

9. ส่งกำลังจัยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    รอบดึกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ตั้มราม2

10. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เป็นกำลังใจให้ป๋าและครอบครัว ขอให้พี่อิ๋วหายไวๆครับ

11. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

12. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาส่งกำลังใจให้สุดพลังเลยน่ะครับ หายเร็วๆคร้าบ

13. ขอให้คำอวยพรทุกคำจากพี่น้อง HLc ช่ายให้พี่อิ๋วหายไวๆ และเป็นแรงใจให้พี่ชายคนโตและครอบครัวมีความสุขตลอดไปคับ

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอให้เมียป๋าหายป่วยไวๆนะครับ............

15. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ขอให้ภรรยาป๋าหายไวไวคับ ....... กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมเร็วๆ เป็นกำลังใจให้คับผม

16. ขอให้ภรรยาป๋าหายไวๆๆๆนะคับ
    ส่งกำลังจัยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยรอบเช้า
    ตั้มราม2

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หายไวๆนะเจ้ มิสติ้งไม่มีเจ้ ผมเหงาว่ะ
    กลับมาบ่นมาด่าผมไวไวนะครับ เด๋วสิ้นปีเค้ามีทริป
    ไปเที่ยวกันเยอะแยะเด๋วอดไปนะครับยังงัย น้องชายคนนี้
    จะเป็นกำลังใจให้เสมอ เจ้คุยได้ดีวันไหนเด๋วจะเข้าไปให้ด่านะพี่

18. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

19. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆครับ

20. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    หายไวๆนะคราฟ

ผม....

21. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สู้ๆครับแข็งแรงไวๆ

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ตอนนี้พักรักษาตัวที่ รพ. บางประกอก 3

เเล้วนะครับ

24. ทราบคับ

25. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หายไวๆนะครับ

26. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หายไวไวนะคับ

27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขณะนี้เยื่ยมภรรยาป๋านุ้ยอยู่นะครับ มีอะไรจะฝากความคิดถึงงงงงงงงไหมมมมมมมมมม

พี่โจ พี่เบน พี่ต้น และเเมน ตามมาหาบอลไม่เจอหนี้กลับไปแล้ว

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้สุขภาพกลับมาแข็งแรงฝืนตัวเร็วๆนะครับ...
    เป็นกำลังใจให้ป๋าและพี่อิ๋วด้วยนะครับ..

29. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    หายไวๆๆน่ะคัฟ

กลับมาสุขภาพแข็งแรงเหมือนเดิม

30. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอให้หายไวๆครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้