ขายรถแต่ไม่ให้เลขทะเบียน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย puky, 13 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    หากรถมือ2 ที่เราต้องการซื้อ เจ้าของเก่าเขาไม่ให้เลขทะเบียนเดิมเนื่องจากเป็นเลขสวย นี้ การขอเลขทะเบียนใหม่ จะยุ่งยาก หรือมีขั้นตอนที่ใช้เวลานานมากไหมครับ แบบว่าไปโอนจ่ายตั่งค์กันที่ขนส่งวันเดียวจบไหมครับ

2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    ไม่ยากครับ วันเดียวเสร็จแน่นอน

3. tiger_jz

tiger_jz New Member Member

30
    2
    0
    เคยแต่แบบ เจ้าของเดิมจัดการให้เรียบร้อย

4. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    วันเดียวเสร็จครับ ไปเลือกเลขใหม่ได้เลยครับ

5. ฮั่นแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซื้อรถไรอีก พี่เอก ทะเบียนเทพ แสดงว่ารถต้องเทพด้วย แหงๆๆๆๆๆ

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่อยากครับ วันเดียวเสร็จเรื่อง แต่ที่ผมซื้อมาเจ้าของทำให้เสร็จเลย

7. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    วันเดียวเสร็จครับ
    เจ้าของรถทำให้เรียบร้อยเลยก็มีเยอะ
    สับเปลี่ยนแลกทะเบียนกันก็เช่นเดียวกัน กรณีเก็บทะเบียนสวยๆไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้