เห็นรถพี่ง้วนเป็นสีฟ้าวิ่งที่มาเลย์

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย K.d1 thailand, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.d1 thailand

K.d1 thailand Guest

0
    0
    0
    ผมเปิดดูd1ของมาเลย์เห็นรถพี่ง้วนเป็นสีฟ้าวิ่งอยู่ที่มาเลย์ไปแข่งมาตอนไหนครับใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ

2. tu_nitto

tu_nitto New Member Member

12
    0
    0
    เป็นรถคันเก่าของง้วน

เป็นรถคันสีทองของง้วนตอนที่ไปแข่งมาเลย์เมื่อปีที่แล้ว แต่มีการตกแต่งทางคอมพิวเตอร์ให้เป็นสีฟ้าและโลโก้นิตโต้ตรงกันชนท้ายไม่มี เป็นภาพเมื่อปีที่แล้วแต่นำมาตกแต่งสีทางคอมพิวเตอร์ใหม่ครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้