ขอถามเรื่องTurboหน่อยคับTD05ของVR4กับ Garrett a/r 48 m10

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย oak_drift, 26 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oak_drift

oak_drift New Member Member

25
    0
    0
    ขอถามเรื่องTurboหน่อยคับTD05ของVR4กับ Garrett a/r 48 ติดกับ eclipseมา หรือชื่อเต็มของมันT25 Garrett DSM a/r 48 m10
    พอดีรุ่นพี่ของผมเพิ่งซื้อตัวGarrett a/r 48มา เลยอยากรู้ว่ามันต่างกับตัวtd05ของVR4ยังไงอ่ะคับ ดีกว่าหรือป่าว ฟิวไหน จะได้เลือกใส่ถูก ขอบคุณล่วงหน้าคับ ^^

เอารูปมาให้ดูด้วยคับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เคยใช้VR4 ไม่ค่อยประทับใจเลยครับ สู้อีโวหนึ่งยังไม่ได้ มีแต่รอบไม่มีกำลัง
    ส่วนตัวที่2 ไม่เคยใช้เลยครับ
    ใครทราบตอบหน่อยครับ

3. oak_drift

25
    0
    0
    พี่คนไหนรู้ช่วยบอกทีคับ แต่ผมดูตัวตัวGarrett a/r 48ใบมันใหญ่กว่าvr4อ่ะ เอาลูกไหนดีคับ????

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    โอ๊ค
    รถเราใส่ 20g อยู่ไม่ใช่หรือ
    ย้ายกลับมาเมืองกาญจน์หรือยัง

5. oak_drift

25
    0
    0
    ยังอยู่อุดรคับพี่ประทีบ เพิ่งกลับ คือจะถามให้รุ่นพี่อีกคนอ่ะคับไม่ใช่รถโอ๊ค รถโอ๊คมันk27moj ไม่ใช่20gพี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้