ขอความคิดเห็นหน่อยครับ จะโพส์รูปขนาดเท่าไหร่ดี ที่ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก ไม่โหลดนาน อิอิ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย kamikaze_ho, 26 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับบบ

เอาขนาดรูปเท่าไหร่ดี อิอิ

คิดไม่ออก

ตัวอย่างครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    พี่ว่าก็พอได้แล้วนะ แต่ถ้าเล็กกว่านี้ซักครึ่งนึงก็น่าจะโหลดเร็วขึ้น และขนาดยังพอดูได้ครับ

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ok ครับ พี่ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้