เเจ้งสมาชิก HILUX CLUB เพื่อทราบโปรดพิจารณาและโหวตด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 21 กันยายน 2010

?

ช่วยโหวตหน่อยนะครับพี่น้อง

โพลล์ปิด 28 กันยายน 2010
  1. พี่ธง

1 โหวต
    2.6%
  2. พี่โจ

0 โหวต
    0.0%
  3. พี่ต้น

0 โหวต
    0.0%
  4. พี่มุ๋ย

0 โหวต
    0.0%
  5. พี่นุ้ย

3 โหวต
    7.9%
  6. พี่เบน

1 โหวต
    2.6%
  7. ภาพ

0 โหวต
    0.0%
  8. หมู นครปฐม

1 โหวต
    2.6%
  9. จิ้น

5 โหวต
    13.2%
  10. แมน ไมตี้ดำ

27 โหวต
    71.1%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ท่านใดสนใจที่จะร่วมเดินทางไปร่วมงานกับทางสระบุรีในวันที่

3 ตุลาคม 2553 ตั้งเเต่เวลา 12.00-18.00 น.

มีสถานที่ในการจอดมิตติ้งร่วมกันนะครับ

เเต่มาร่วมกันโหวดหน่อนนะครับ เพื่อจะเอารถ 1 คัน จอดโชว์หน้าห้าง นะครับ

1. รถ พี่ธง
    2. รถ พี่โจ
    3. รถ พี่ต้น
    4. รถ พี่มุ๋ย
    5. รถ พี่นุ้ย
    6. รถ พี่เบน
    7. รถ ภาพ
    8. รถ หมู นครปฐม
    9. รถ จิ้น
    10. รถ แมน ไมตี้ดำ

ช่วยโหวตหน่อยนะครับ เพื่อจะเเจ้งเขาให้ทราบ ขอภายในอาทิตย์นี้นะครับ
    ขอสงวนสิทธิ์ กระทู้ไว้เป็นการโหวตเเละเป็นการ ตอบรับว่าร่วมงานหรือไม่ร่วมงานนะครับ
    โพสเรื่องอื่นผมขอลบนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2010
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่รู้จะโหวตใคร สวยทุกคันเลยอ่ะ ผมขอโหวตรถท่านประธานจิ้นแล้วกันครับ
    เบอร์ 9. รถ จิ้น อิอิ

3. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ไม่รู้เหมือนกันผม จัดไปคับ
    10. รถ แมน ไมตี้ดำ

4. ผมขอโหวตรถลูกเพ่ผมเบอร์4 ครับ.....พี่มุ๋ยยยยยย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2010
  5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไกลครับ...เปลืองแก๊ส...โหวตให้รถน้ำมันดีกว่าครับ...

6. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แต่ยังไงก็ต้องไปนะครับ มีสถานที่ไว้มิตติ้งร่วมกันด้วย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:29:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:29:24 ----------

แต่ยังไงก็ต้องไปนะครับ มีสถานที่ไว้มิตติ้งร่วมกันด้วย

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไมตี้ดำ ห้องเครื่องเทา ขึ้นสไลด์ออนไปเลยมะ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    โหวตแล้วครับ.........

9. มีแต่รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย โหวตไปเร่ย

10. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    โหวตให้ป๋าครับ ไม่มีรถ man jz เหรอครับ option หลังคามีรู

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    โอ้โห..ขอสละสิทธิ์ก่อนเลยครับ..หล่อยังไม่เข้าขั้น....ขอโหวต แมนไมตี้ดำครับ

12. ขอบคุณคับ น้องลภสุดหล่อ แต่เพ่ขอสละสิทธิ์ ตามน้ามุ่ย ด้วยคนนะคับ ยังห่างชั้นเยอะเรยเรา (โหวตหัยปาทานแมนคับพ้ม)

13. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หล่อๆกันทุกคนแหล่ะคร๊าบบบ

14. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เอาคัน ที่ ใส่ ล้อ RG 1 อ่ะคราฟ

เบอร์ 10.

..........

15. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอหลบให้ไมตี้ดีก่าครับ....

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณทุกเสียงโหวตนะครับ

ต้องขอโทษนะครับ ที่อาจจะตกหล่นชื่อเพื่อนสมาชิกท่านใดไปบ้าง ต้องกราบขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ

เเต่ถึงยังไงเราก็ต้องไปร่วมงานกับทางสระบุรี กันด้วยนะครับ ไม่ได้โชว์หน้างานอย่างเดียว เข้าจัดลานจอดไว้ให้เราจอดมิตติ้งด้วยนะครับ

ใครว่างเรียนเชิญนะครับ เวลาเดินทางเดี๋ยวนัดกันอีกที

ผมไปคันเดียวมันก็คงไม่ใช่พลพรรค HLC ซิครับ

17. เลือกยากจริงๆๆโหวตหัยปาทานแมนคับผม
    ตั้มราม2

18. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ไปด้วยคนนะครับ เพ่ปลาทานแมน....... ว่าแต่ตรงไหน ขง หล่ะรีอ่ะครับ

19. มีรถบัสขนน้องๆๆๆที่ทำงานผมมั้ย
    ตั้มราม2

20. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณทุกเสียงโหวตนะครับ

ต้องขอโทษนะครับ ที่อาจจะตกหล่นชื่อเพื่อนสมาชิกท่านใดไปบ้าง ต้องกราบขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ

เเต่ถึงยังไงเราก็ต้องไปร่วมงานกับทางสระบุรี กันด้วยนะครับ ไม่ได้โชว์หน้างานอย่างเดียว เข้าจัดลานจอดไว้ให้เราจอดมิตติ้งด้วยนะครับ

ใครว่างเรียนเชิญนะครับ เวลาเดินทางเดี๋ยวนัดกันอีกที

ผมไปคันเดียวมันก็คงไม่ใช่พลพรรค HLC ซิครับ

21. แจ้งวันเวลาอีกทีด้วยนะขอรับ
    ตั้มราม2

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อู้ย รถผมเหรอคับพี่แมน ขอถอนตัวดีฟ่าคับ
    เทพไม่พออ่ะคับ ไทเกอร์บ้าน ๆ นะคับ แต่ถ้า วีโก้ พี่ชายผมนะ อาจจะดีกว่า

โหวตไปแร้วนะคับ Surf ดำ ล้อทอง

23. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    จะได้ไปซัด...กระหรี่แล้ว...อยากมานาน...

24. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    โหวตให้ปลาทานจิ้น รถสลิ่มครับ

25. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อะจัดไปครับ คำพูดนี้ถือว่า เป็นการตกลงที่จะเดินทางไปด้วยกันเเละพี่คงต้องเป็นผู้นำทางอะครับ

วันเวลาเดินทางเดี๋ยวเเจ้งให้ทราบภายหลังนะครับ

26. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    โหวดให้ป๋านุ้ยคับ รถต้นแบบอิอิๆ หน้าไปเนอะ

27. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    บ้ากามมาก อะครับ

โหวตให้คันดำครับ

28. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    จัดไปครับ..ดำๆ..1..เสียง...

29. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    กระหรี่ในที่นี้คงไม่ใช่ขนมนะครับ กล้าๆหน่อยไม่กล้าเด๋วจะฟ้องเมียนะ 55555555

30. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    โชว์ 2 คัน ไม่ได้หรอ..........แมน คันนึง.....จิ้น คันนึง..........ดำ กะ ขาว งัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้