พี่ๆๆครับผมมีเรื่องให้ช่วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย kakady, 30 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    พี่ๆๆครับรถผมพอสตาร์เครื่องใหม่ๆรอบเครื่องจะตกครับแต่พอวิ่งไปก็จะขึ้นมาปกติครับพี่ๆรู้ช่วยบอกทีครับขอบคุณล่วงหน้าครับ:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    อยากตอบแต่ตอบไม่ได้ เพราะว่าไม่มีข้อมูลเลยว่าเครื่องอะไรครับ

3. อ้าวผู้รู้ช่วยยยยยยยยยยที่
    ตั้มราม2

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามพี่เม้งบอกเลยนะครับ

ขอข้อมูลมากกว่านี้หน่อยครับ

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ช่วยดันเอาใว้ก่อนรอข้อมูล

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เครื่องไรหว๋า............55555
    รอเจ้าของมากบอก.........ก่อนครับ

7. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    เครื่อง2แอลครับอาการจะเป็นตอนสตาร์ครับรอบเครื่องตกพอวิ่งสักพักก็จะขึ้นมาปกติครับ

8. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ลองไร่ดูระบบน้ำมันก่อนครับถ้ายังไม่หาย ต้องเช็คปั้มครับ หรือง่ายๆ ลองดูสกรูยันเดินเบาครับลองปรับเข้าไปอีก สัก 1 / 2 รอบ ครับ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามปุ๊บอกเลยครับ

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เครื่องเย็น น่าจะสตาร์ทได้ ดี นะครับ
    ระบบไฟ หรือเปล่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้