ประกาศ DWS ปิดแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 3 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    ประกาศ
    DWS หรือ Daihatsu Work Shop
    ตอนนี้ปิดแล้วนะครับ ไม่รับงานแล้วครับ

2. MIRADRAG

115
    3
    0
    สำหรับเหตุผลที่ปิด สมาชิกในทีม DWS คงจะพอๆรู้กันน่ะครับ
    แต่บุคคลทั่วไปคงไม่ทราบ เหตุผลมันมีเยอะคร๊าบ ไม่รู้จะอธิบายยังไงให้เข้าใจง่ายๆดี

แต่สำหรับท่านที่ต้องการทำรถที่ Daihatsu Work Shop จริงๆ ค่อยโทรมาคุยกันครับ จะทำให้ได้ครับ
    แต่ถ้ารีบ ทำที่อื่นเถอะครับ ที่นี่ไม่รับครับ

ปล.รถที่มีสติ๊กเกอร์ DWS ทำให้ปกติคร๊าบบบบบ

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ...

4. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    พูดไม่ออกเลยยย

5. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    อย่างงี้

ไปบุก เสตจกันมั้ยยยยยยยยยย

เพ่ เทพพพพพพพพพพพ

6. aown

aown New Member Member

2
    0
    0
    อ้าวๆๆๆๆ..........โหยน้าเทพทำไมทำงี้ล่ะ แล้วผมจะไปพึ่งใครได้ล่ะเนี่ย

7. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    งง!!!

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ไม่ออกความเห็นครับ เพราะคุณเมิงไม่ทำให้ผม ผมก็เอารถไปจอดทิ้ง
    ขวางหน้าบ้านคุณอยู่ดีครับ (เด่วเมิงก็ลำคาญเองอะ 555+)

9. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อยาก กด like ให้พี่ปาล์มซัก 10 อัน อิอิ

10. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    จะไปจอดก็ดูดีๆ เดี๋ยวโดนระเบิดอีกหรอก รถได้ออก TV กันถ้วนหน้า

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ้าว.....................เอาจริงหรอ.......................มรึงไม่ทำแล้วใครจะทำหละ

12. MIRADRAG

115
    3
    0
    ขอพักสักพักนึงน่ะ ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่

13. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    สติ๊กเกอร์DWSแปะกับรถยี่อื่นก็รับทำด้วยดิ หาเวลาพักผ่อนบ้างนะเพื่อนรถเต็มบ้านล้างไม่ทันแล้วมั้งหุๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้