ถ้าจะออก nx แถบ กทม. นนท์ จะรบกวนใครไปช่วยดูได้บ้าง ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Zoml3ies, 3 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    ใกล้ จามีงบแล้ว ครับ ถ้าจะไปดู จะ รบกวนใคร ได้บ้าง ครับ ^^

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    มีหลายท่านครับ ถ้าพร้อมก็แจ้งได้ครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    จะเอาคันสีชมพูเหรอครับ

4. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    ไม่ใช่ ครับ คือ จะ ไปดูหลายๆ คัน อ่ะครับ เจอประกาศขาย อยู่หลาย คัน เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้