ขอโชว์น้องสุดหล่อของผมหน่อยนะครับ สมาชิกใหม่ๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย TONKiDDy, 7 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TONKiDDy

TONKiDDy New Member Member

4
    0
    0
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

เอาให้ดูก่อนและหลังเรยแล้วกัน คริคริ
    อัพรูปเพิ่มหน่อย เด๋วไว้ถ่ายใหม่ๆ
    ---------------------------------------------------------------------
    Frontbumper NTC F-60
    Sideskirts KK-Design
    Rearbumper Custom made
    Back light R 32
    Wheel 17 Loof @ ts car auto
    Tires Nitto 205 40-17 @ Ts cae auto

Credit all by Cardomain.com

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2010
  2. TONKiDDy

4
    0
    0
    มีใครเข้ามาติชมบ้างไหมเอ่ย

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

หล่อเลยครับ สีดำนี้ก่อนทำ สีขาวหลังทำใช่ไหมครับ อิอิ

ก่อน---->หลัง
    หลัง--->ก่อน

อยู่แถวไหนละครับ 16ต.ค. นี้ ถ้าว่างก็มามิตติ้งกันนะครับ ขอชมตัวเป็นๆหน่อยครับ

4. rins

rins New Member Member

2
    0
    0
    สวยครับ

หน้าทำเท่าไรคับ ร้านแถวไหน อยากทำประมานนั้นครับ

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยดีครับ เท่ดีครับ

6. TONKiDDy

4
    0
    0
    อยู่แถวติวานนท์ครับผม แต่คงมะว่างไปอะ
    นี่ยางไม่ได้ทำข้างในเรย งบหมดก่อน คิคิ

7. TONKiDDy

4
    0
    0
    ทำที่โคราชแหนะครับ จิงๆร้านนี้ไม่แนะนำครับ เอาแบบไปหาร้านอื่นทำดีกว่า

8. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มีรูปมาเพิ่มด้วย

ผมก็ไปแถวนนท์บ่อยๆ ถ้าเจอก็ทักทายได้ครับ คราวก่อนไปเส้นติวานนท์

โดนคุณพี่ อายุประมาณ 50 ไล่ อิอิเค้าบอกว่านานจะเจอคนใช่รถเหมือนกัน ก็เลยจอดคุยกันนิดหน่อยครับ

9. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ดุ ดีจริงๆครับ สวย

10. Monkey_cheeseza

Monkey_cheeseza New Member Member

8
    0
    0
    เท่ห์ ไปเรยคร่า ^____^

11. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    สวยดีครับชอบตรงไฟท้ายครับเป็นไฟท้ายที่ผมคิดอยากจะเเปลงใส่อันดับสองแต่ต้องเป็นไฟท้ายนิสโม่ครับหายากแพงอีกต่างหาก(แต่อันดับ1คือไฟท้ายเดิมอะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้