รบกวนเซียน SR20 DET เข้ามาช่วยดูหน่อยครับ ^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kim_jz, 23 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kim_jz

kim_jz New Member Member

60
    0
    0
    คืออยากทราบว่า จะดูยังไง ระหว่างฝาแดงเรียบกับฝาดำเรียบครับ คือที่ผมกำลังจะไปเค้าว่าเป็นฝาแดงแต่สีฝา

เป็แดงพ่นมาชัดๆเลยครับ ก้เลยไม่ทราบ ว่าแดงจริง หรือ ดำแอ๊บแดง เลยอยากรู้ว่าสั่งเกตุง่ายๆตรงจุดไหนครับผม

ใช่ตรงที่ลาย หรือไม่ลายหรือเปล่าครับ รบกวนด้วยจ้า;)

2. kim_jz

60
    0
    0
  3. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    ได้ฝาดำก็ดีนะครับ ปีใหม่กว่า อิอิ

4. kim_jz

60
    0
    0
    ก็อยากให้เป็นเช่นนั้นครับ เลยสงสัยครับผม

5. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
  6. kim_jz

60
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผม

7. Lสองร้อยSX

Lสองร้อยSX New Member Member

50
    3
    0
    สังเกตุน๊อตฝาครอบวาล์วฝาแดงจะเป็นสีดำมีหมวกแต่ฝาดำเรียบนีอตจะเป็นสีออกทองๆไม่มีหมวก และกล่องก็คนละเบอร์ ฝาแดงเบอร์62ดำเรียบE5เกียรธรรมดานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้