HBD คุณ เอ 8MR และ น้องป็อป G-Pilot Evo4 ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 10 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สุขสันต์วันเกิดสมาชิกทั้งสองท่านครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    HBD ทั้งสองคนครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆ ครับ

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    มีความสุขทั้งสองคนนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมดังหวังครับ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBD ครับบบ ขอให้มีความสุขมากๆ

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    HBD ด้วยครับ

6. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ็ HBD นะครับ

ขอให้รถสวยเเรงๆ มีเงินเยะเเยะ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วยนะครับ

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    HBD ร่ำรวยมีความสุขกันนะครับ

8. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    สมปราถนา...................จร้า

9. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    H B D ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

10. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    เปิดเข้ามาเจอชื่อตัวเองตกใจเลยครับ
    ขอบพระคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านจากใจครับ
    hbd พี่เอ ด้วยครับ และขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าครับ

11. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    hbd ทั้งสองท่านด้วยนะครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าวันเสาร์นี้หูหายดีแล้ว ไปได้ครับคุณเอ
    มีร้านที่อยากไปอ่ะเปล่า

ส่วนมาร์ชมันโทรมาแล้ว ว่าขอแก้ตัวไม่เลี้ยวแล้ว 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:50:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:49:48 ----------

ถ้าวันเสาร์นี้หูหายดีแล้ว ไปได้ครับคุณเอ
    มีร้านที่อยากไปอ่ะเปล่า

ส่วนมาร์ชมันโทรมาแล้ว ว่าขอแก้ตัวไม่เลี้ยวแล้ว 555

13. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    HBD ทั้ง2ท่านนะครับ

14. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ขอให้โชคดีสุขขีวันเกิดครับ:):):)

15. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆคราฟ

16. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    มีความสุขครับ พี่

17. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    กินที่ไหน อย่างไร เมื่อไหร่ อิอิ

18. deathscy

225
    1
    0
    งานฯ พี่เอน่าสนใจจริงๆ ครับ เหอๆ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    HappY BirtH DaY ทั้ง 2 ท่าน ด้วยนะครับ มีความสุข และประสบความสำเร็จในทุกๆๆเรื่องนะครับ

20. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

555 พี่มาร์ช เค้าเลี้ยว คม อ่ะครับ อิ อิ
    พี่มาร์ช มาแก้ตัวเลย ^^

แต่งานที่พี่เอ บอก น่าไปมักมาก อ่ะครับบบบ
    ขอตามพี่ไปด้วยคนได้ป่าวครับ ผม โสดดดด ที่สุดในโลกครับ เหมือนพี่มาร์ชอ่ะ โสดด

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:28:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:27:06 ----------

555 พี่มาร์ช เค้าเลี้ยว คม อ่ะครับ อิ อิ
    พี่มาร์ช มาแก้ตัวเลย ^^

แต่งานที่พี่เอ บอก น่าไปมักมาก อ่ะครับบบบ
    ขอตามพี่ไปด้วยคนได้ป่าวครับ ผม โสดดดด ที่สุดในโลกครับ เหมือนพี่มาร์ชอ่ะ โสดด

21. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ

22. deathscy

225
    1
    0
    โอ้ววว์ พี่เอคร้าบบบบ
    ดู link แล้ว ซี้ดดดด มากเลยครับ

23. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ชี้ช่อง ซะขนาดนี้ เลยนะพี่ !!!!!!

24. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    อืม ผมว่าคุณเอน่าจะไปงานนี้ก่อนครับ เพราะบัตรมีแค่สองใบ ผมล่ะเสียดายแทน ที่สุด
    ส่วนงานวันเกิดคุณเอ ค่อยยกยอดไปฉลองกันซักต้นเดือนหน้าก็ได้ครับ

หรือ จะไปฉลองกันที่เขาใหญ่ ด้วยกัน เสาร์สิ้นเดือน ที่เราจะไปทรปทำบุญเขาใหญ่กัน เลยก็ได้ครับ
    งานนี้อยากให้เจ้าภาพ ไปลั้นลา ที่เดอะ แบงค์ก่อน แต่คาดว่าจะเจอสมาชิกอีโว แฝงกายไปหลายท่านอยู่ อิอิ
    ส่วนถ้าคุณเอไม่อยากไป The Bank จะกินร้านอื่น
    ผมก็สะดวกครับ แล้วแต่เจ้าของวันเกิดครับ
    ที่ the pool มี RED ขวดใหญ่เหลืออยู่ขวดครับ หรือจะหาร้านแถวทองหล่อก็ได้ครับ
    แต่ผมว่าคุณเอ ไป The Bank เหอะ เสียดายครับ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:15:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:15:39 ----------

อืม ผมว่าคุณเอน่าจะไปงานนี้ก่อนครับ เพราะบัตรมีแค่สองใบ ผมล่ะเสียดายแทน ที่สุด
    ส่วนงานวันเกิดคุณเอ ค่อยยกยอดไปฉลองกันซักต้นเดือนหน้าก็ได้ครับ

หรือ จะไปฉลองกันที่เขาใหญ่ ด้วยกัน เสาร์สิ้นเดือน ที่เราจะไปทรปทำบุญเขาใหญ่กัน เลยก็ได้ครับ
    งานนี้อยากให้เจ้าภาพ ไปลั้นลา ที่เดอะ แบงค์ก่อน แต่คาดว่าจะเจอสมาชิกอีโว แฝงกายไปหลายท่านอยู่ อิอิ
    ส่วนถ้าคุณเอไม่อยากไป The Bank จะกินร้านอื่น
    ผมก็สะดวกครับ แล้วแต่เจ้าของวันเกิดครับ
    ที่ the pool มี RED ขวดใหญ่เหลืออยู่ขวดครับ หรือจะหาร้านแถวทองหล่อก็ได้ครับ
    แต่ผมว่าคุณเอ ไป The Bank เหอะ เสียดายครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้