( ขอนอกเรื่อง ) พี่น้องที่รักทุกท่าน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 13 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ............................................ เงินทองใช้มาหมดไปหาใหม่ได้พิมพ์เพิ่มทุกวัน แต่เพื่อนดีๆหมดไปหาใหม่ไม่ได้ง่ายๆครับ อยากให้ทุกคนรักกันไว้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2010
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    บางเรื่องที่มันจบแล้ว ....ก็อย่าไปฟื้นฝอยหาตะเข็บอีกเลยเสี่ย...

ให้มัน Hapy Endding นั้นล่ะดีแล้ว จำไว้แต่เรื่องที่ดีๆก็พอ

2. มีด้วยเหรอเรื่องดีดี อาการแบบนี้เป็นอาการนำมาซึ่งโรคหลอดเลือดและหัวใจครับ เขาเรียกว่าไท เอ ( อยากรู้ละเอียดโทรมาจะเล่าสู่ฟัง ) หุ่นให้ด้วย

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมก็เป็นโรคครับ
    ซัปจางอยู่ช่วงนี้

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมก็เป็นโรคครับ
    ซัปจางอยู่ช่วงนี้

5. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แสดงว่าเค้ามีเรื่องน้อยใจนะเนี่ย

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เป็นอะไรครับพี่โต้ง...มาปลดปล่อยที่บุรีรัมย์อีกจิ...อิอิ...วันนั้นผมเห็นนะ...555+

7. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ผมไม่รู้ว่าเป็นอะไร

แต่ขอเป็นกำลังใจให้แล้วกันนะครับ สู้ๆครับ

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน งง และก็งง แต่ก็ถูกบางเรื่องเงียบได้ก็เงียบครับ เอาใจช่วยครับ

9. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    เข้ามางงด้วยคนครับไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ผมมีคำพูดประจำใจอยู่อย่างหนึ่งว่า "กว่าจะมีมิตรภาพกับใครสักคนหนึ่งใช้เวลานานมาก แต่สามารถทำลายมิตรภาพอันนั้นลงได้โดยใช้เวลาแค่นิดเดียว" ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ ในฐานะคนขับเอ็นวีด้วยกัน แม้ว่ายังไม่รู้จักกันและยังงงๆไม่รู้เรื่องอะไรเลย

10. ขอบคุณแฟนเพลงทุกท่านครับ ที่เป็นกำลังใจ อิอิ

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    อิอิ...มาเมื่อไรก็โทรมานะ...เอิ๊กๆๆๆ...เดี๋ยวพาไปที่เดิม...555+..

.เผื่อน้องเค้าถามหา

12. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
  13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เล่นน้ำตกครับป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้