เบอร์ 19 บังไลน์แจ๋วดีครับ 5555

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย aj anucha, 8 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    [video=youtube;ojJGyKfCnsU]http://www.youtube.com/watch?v=ojJGyKfCnsU[/video]
    เยี่ยมมากเลยพี่ บังได้แจ๋ว 5555 มนตรีก็กดดันเหลือเกิน

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    รอบที่โดนแซง รถมีปัญหาเหรอพี่ หลังจากรอบนั้น รถดูไม่ค่อยเดินเลยพี่

3. aj anucha

948
    1
    0
    ฮ่าๆๆ อุตสาห์ บังไว้ตั้งนาน..... น่าเสียดายมากครับ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เยี่ยมมากเลย...สู้ๆครับ

5. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    มันส์ดีครับ....เชฟฯ มนตรีคงหงุดหงิดน่าดู

6. aj anucha

948
    1
    0
    ฮ่าๆๆ อาบัง ไปไหนไม่เห็นมาเลย..... รอซื้อโรตีอยู่

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    SCV ติดครับ เหลืออีกแค่ไม่กี่รอบ เครื่องดับกลางอากาศเลย เซ็ง แต่มันดีครับ

8. aj anucha

948
    1
    0
    ฮ่าๆๆ สงสัยดันรางแรงเกินพี่เจี๊ยบ scv บวมมันเลยติด ลดลงอีกหน่อยน่าจะดีครับ
    สู้ๆนะครับ เกาหลี....

9. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    นี่ถ้ารถสมบูรณ์ๆคงบี้กันอีกนาน...มันดีครับ รอชมสนามต่อไปครับ

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มันดีครับเป็นผมคงลงไปกินหญ้านานล่ะ สนามหน้าเอาใหม่ครับ

11. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เหนียวได้ใจ ถ้ารถไม่มีปัญหาคงจะยาว

12. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอาใหม่มือใหม่หัดแข่ง คิคิ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    [video=youtube;qOvVJ-jodGo]http://www.youtube.com/watch?v=qOvVJ-jodGo[/video]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้