ขอเชิญชาว CELICA THAILAND MEETING 4 ---- วันที่ 17 ธันวาคม คร้าบบ !!!

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย BAS_GEN7, 8 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BAS_GEN7

BAS_GEN7 New Member Member

4
    0
    0
    และแล้ว..... ก็ถึงเวลาที่เราชาว CELICA THAILAND จะมา Meeting กันอีกครั้งครับ!

Meeting ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 4 ครับ

รายละเอียดมีดังนี้ครับ !!!

วัน : วันอาทิตย์ที่ 17 ธันวาคม 2549

เวลา : 16.00 น.

สถานที่ : ร้านกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์

ปล 1 : เป็นห้องใหญ่ VIP ทำเลดีหน้าร้าน มองผ่านห้องไปเห็นรถจอดด้านหน้าเลยครับ
    มี KARAOKE ด้วยจ้า!!!!

ปล 2 : สมาชิกท่านใดสงสัยข้อมูล หรือเส้นทาง โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
    AUM_CELICA 01-7820083
    บาส 01-4007374
    เพชร 01-3553688
    เอ็กซ์ 06-8895556

แล้วเจอกันคร้าบบบบบ พี่น้องงงง !!!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2006
  2. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    เย้ๆมีตติ้งๆ

3. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ติงต๊อง:D

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เชิญทุกๆคนนะครับ !!!

แผนที่ร้านครับ !

5. BAS_GEN7

BAS_GEN7 New Member Member

4
    0
    0
    มากันเยอะๆนะคับ อยากเจอทุกๆคนเลยคับ

6. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ไปกันเยอะ ๆ

ไปกันเยอะ ๆ มันส์ ๆ นะ

7. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    แหม่.... ถ้าน้ำมันไม่แพง คงไปแจมด้วยอ่ะนะ
    ก็สังสรรค์กันพอประมาณนะครับ เมาไม่ขับ เข็นกลับแม่...เลย ฮี่ๆๆ

8. AMPM

252
    1
    0
    อิอิๆๆ เมาไม่ขับ !!! แล้วผมจะกลับยังไง ???????? :D

9. AMPM

252
    1
    0
  10. ++AadMeiTer++

++AadMeiTer++ New Member Member

17
    0
    0
    อั้ม สู้ๆ บาส สู้ๆ:D

11. AMPM

252
    1
    0
    Supra สีเจ็บจิงๆวุ้ย แอ๊ด !!!

อิอิๆๆๆ:D

12. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    โทดที คับ ที่ไม่ได้ไป

วันที่ 17 กะลัง จะไป meeting ขับ อยู่ แถว บางนา เจอ มอไซค์ ออกมาจาก ซ.ลาซาล แม่ง ไม่เบรค เลย ชน เข้ากะ แก้มซ้าย แตก เลย ลิ้น หน้า เลย เด้ง ออกมา ... แต่ ยัง ดี ที่สี ไม่ไปเยอะ ขอโทด เพื่อน ๆคับ อยากไป ด้วย แต่ หมดอารมณ์มากๆ ... ครั้งหน้า ไม่พลาดแน่นอน :( :(

13. ++AadMeiTer++

++AadMeiTer++ New Member Member

17
    0
    0
    ก็เปลี่ยนบ้างสิ อิอิ สีขาวเยอะแล้วอั้ม

14. AMPM

252
    1
    0

ช่วงนี้ กำลังทำใจอยู่อ่ะ !!!

สีแปร้ดๆ ยังทำใจม่ายด้ายยยยยยย !!!:D

15. ++AadMeiTer++

17
    0
    0

อย่าไปกัววัยรุ่น

16. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    อินเทรนจริงๆครับสีนี้ เชียร์ๆๆ !!

17. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    ขออนุญาติ ขุดคร้าบบบบบบ

มิตติ้งครั้งที่ 6 วันที่ 26 พค 50 คร้าบบบบ
    สถานที่เวลาเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้