อยากได้พื้นปูกระบะไลเนอร์ของ nv ตอนเดียว มีขายหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jojoy, 18 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojoy

jojoy New Member Member

6
    0
    0
    :embarassed:ขอถามเพื่อนสมาชิกเอ็นวีคลับครับ ผมอยากรู้ว่าพื้นปูกระบะไลเนอร์ของเอ็นวีตอนเดียวมีขายหรือเปล่าครับ ไม่รู้ว่ามีขายที่ไหนบ้าง อยากได้ครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดทราบรบกวนด้วยนะครับ..(ถ้าผิดห้องก็ขออภัยครับ)

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    พื้นปูกะบะ ของตอนเดียวไม่เคยมีทำออกมาขายครับ

มีแต่ของรุ่นแคบใหญ่ ซึ่งตอนนี้เค้าก็เลิกผลิตแล้วครับ :)

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เมื่อก่อนของตัวกระบะจะเป็นผ้ายางปูพื้นครับ...เดี๋ยวนี้คงไม่มีขายแล้วมั๊ง ผมซื้อตั้งแต่ตอนออกจากศูนย์นู่นละ...:)

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. jojoy

jojoy New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ ทุกวันนี้ผมก็ใช้แผ่นยางรองพื้นอยู่เหมือนกัน อยากได้พื้นปูไลเนอร์จึงขอคำแนะนำเผื่อจะหาได้ครับ ไม่มีก็ไม่เป็นไร ขอบคุณคร๊าบ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้